Thông báo mời thầu

Gói thầu số 3: thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:52 14/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng, nâng cấp đường Ninh - Nhân - Hải, xã Quảng Ninh, huyện Quảng Xương; Hạng mục: Hoàn trả tường rào, cổng ngõ, bán bình
Tên gói thầu
Gói thầu số 3: thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn vốn huy động hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quảng Xương, Tỉnh Thanh Hoá
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 22/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
62/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/05/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Chủ tịch UBND xã Quảng Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:50 14/05/2024
đến
16:00 22/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 22/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/05/2024 (19/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Tân Phát Đạt Tư vấn lập E-HSMT Lô 267, Đông Phát I, phường Đông Vệ, thành phố Thanh Hóa
2 Công ty cổ phần Phát triển Xây dựng Lam Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Đông Tiến, huyện Đông Sơn, tỉnh Thanh Hóa
3 Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Tân Phát Đạt Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 267, Đông Phát I, phường Đông Vệ, thành phố Thanh Hóa
4 Công ty cổ phần Phát triển Xây dựng Lam Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Đông Tiến, huyện Đông Sơn, tỉnh Thanh Hóa

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≤0,8m3; Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
2
Ô tô tải; Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu; Tải trọng ≥ 7T; Kèm theo đăng ký và đăng kiểm thiết bị còn hiệu lực
1
3
Máy trộn bê tông; Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu; Dung tích trộn ≥ 250 L
1
4
Máy trộn vữa; Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu; Dung tích trộn ≥ 80 L
1
5
Máy đầm dùi; Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu
2
6
Máy đầm cóc; Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu
1
7
Máy cắt, uốn sắt thép; Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Hoàn trả tường rào
2
Đào móng - Cấp đất II
7.3058
100m3
3
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
4.8709
100m3
4
Vận chuyển đất - Cấp đất II
2.4349
100m3
5
Cột hàng rào
6
Bê tông lót móng , M100, đá 4x6, PCB30
7.62
m3
7
Xây cột hàng rào bằng gạch bê tông đặc 6,0x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
36.28
m3
8
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
353.84
m2
9
Sơn cột hàng rào bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
353.84
m2
10
Lam hàng rào
11
Trụ lam hàng rào (bê tông)+ vận chuyển+lắp đặt
2204
m
12
Sơn lam hàng rào bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
778.56
m2
13
Giằng móng
14
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1.0919
100m2
15
Bê tông, giằng móng, M200, đá 1x2, PCB40
12.01
m3
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0.9554
tấn
17
Tường Hàng Rào
18
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
21.21
m3
19
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông đặc 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
99.99
m3
20
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
797.93
m2
21
Sơn tường hàng rào bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
797.93
m2
22
Cột cổng
23
Bê tông lót móng , M100, đá 4x6, PCB30
9
m3
24
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.9
100m2
25
Bê tông móng , M200, đá 1x2, PCB40
22.5
m3
26
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.738
tấn
27
Xây cột, trụ bằng gạch bê tông đặc 6,0x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
75.67
m3
28
Bê tông cột , M200, đá 1x2, PCB40
9.99
m3
29
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm
1.017
tấn
30
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
572.33
m2
31
Sơn cột cổng bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
572.33
m2
32
Kè gia cố ao
33
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6, PCB30
1.2
m3
34
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M50, PCB40
5.76
m3
35
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M50, PCB40
4.22
m3
36
Hoàn trả tường nhà dân (Nhà Ông Tuấn)
37
Tháo dỡ cửa
14.58
m2
38
Tháo dỡ mái tôn bằng
7.6
m2
39
Phá dỡ tường bán bình xây gạch chiều dày ≤22cm
7.94
m3
40
Xây tường bán bình bằng gạch bê tông đặc 6,0x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M50, PCB40
3.48
m3
41
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm
0.003
tấn
42
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm
0.0107
tấn
43
Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0065
100m2
44
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.07
m3
45
Trát tường bán bình trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
34.03
m2
46
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
34.03
m2
47
Lắp đặt cửa
14.58
m2
48
Vận chuyển phế thải ô tô - 7,0T
7.94
m3
49
Hoàn trả tường nhà dân (Nhà Ông Tí)
50
Tháo dỡ mái ngói chiều cao ≤4m
21.3
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 3: thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 3: thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây