Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.931.070.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.923.823.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.931.070.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.923.823.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo các tuyến đường GTNT các thôn 1, 2, 3 xã Quỳnh Hoa.
07/01/2025 15:15
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUÂN HÒA PHÁT
07/01/2025 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN. đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TUẤN LÂM
07/01/2025 15:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
07/01/2025 14:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình:Xây mới mương tưới, tiêu Thánh Cụ thôn 1, xã Quỳnh Hoa của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa với 1 gói thầu.
26/11/2024 19:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH THÁI
22/11/2024 14:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN TRÍ
22/11/2024 14:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình:Xây mới mương tưới, tiêu Thánh Cụ thôn 1, xã Quỳnh Hoa của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TÂM TRÍ ĐỨC
19/11/2024 21:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Xây mới mương tưới, tiêu Thánh Cụ thôn 1, xã Quỳnh Hoa của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG HẢI ĐĂNG
19/11/2024 21:17
Bên mời thầu CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN. đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 21:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUÂN HÒA PHÁT
07/01/2025 15:11
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN.
07/01/2025 14:46
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình:Xây mới mương tưới, tiêu Thánh Cụ thôn 1, xã Quỳnh Hoa với 1 gói thầu.
26/11/2024 19:36
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH THÁI
22/11/2024 14:54
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN TRÍ
22/11/2024 14:42
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình:Xây mới mương tưới, tiêu Thánh Cụ thôn 1, xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TÂM TRÍ ĐỨC
19/11/2024 21:23
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Xây mới mương tưới, tiêu Thánh Cụ thôn 1, xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG HẢI ĐĂNG
19/11/2024 21:17
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo các tuyến đường GTNT các thôn 1, 2, 3 xã Quỳnh Hoa, huyện Quỳnh Lưu với 5 gói thầu.
08/11/2024 10:46
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây mới mương tưới, tiêu Thánh Cụ thôn 1, xã Quỳnh Hoa với 3 gói thầu.
07/11/2024 20:17
Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Việt Trang
06/06/2024 22:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo các tuyến đường GTNT các thôn 1, 2, 3 xã Quỳnh Hoa.
07/01/2025 15:15
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUÂN HÒA PHÁT
07/01/2025 15:11
Bên mời thầu CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN. đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phần xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TUẤN LÂM
07/01/2025 15:02
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
07/01/2025 14:46
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình:Xây mới mương tưới, tiêu Thánh Cụ thôn 1, xã Quỳnh Hoa của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa với 1 gói thầu.
26/11/2024 19:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH THÁI
22/11/2024 14:54
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN TRÍ
22/11/2024 14:42
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án xây dựng công trình:Xây mới mương tưới, tiêu Thánh Cụ thôn 1, xã Quỳnh Hoa của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TÂM TRÍ ĐỨC
19/11/2024 21:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình:Xây mới mương tưới, tiêu Thánh Cụ thôn 1, xã Quỳnh Hoa của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ XÂY DỰNG HẢI ĐĂNG
19/11/2024 21:17
Bên mời thầu CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN. đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Phần xây lắp của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 21:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải 17 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 30 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Quỳnh Hoa có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Học hỏi là điều duy nhất mà trí tuệ không bao giờ mệt mỏi, không bao giờ sợi hãi, và không bao giờ nuối tiếc. "
Leonardo da Vinci