Thông báo mời thầu

Gói thầu số 01: Phần xây lắp

Tìm thấy: 21:49 12/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo các tuyến đường GTNT các thôn 1, 2, 3 xã Quỳnh Hoa
Tên gói thầu
Gói thầu số 01: Phần xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ; Ngân sách xã giai đoạn 2024-2025 và Các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Lưu, Tỉnh Nghệ An
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 21/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
134/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/11/2024 21:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Quỳnh Hoa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:47 12/11/2024
đến
08:00 21/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 21/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
103.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/11/2024 (19/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 công ty TNHH tư vấn và xây dựng Tiến Mạnh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 20 đường Trần Đình Quán, Xã Nghi Phú, Thành phố Vinh, Tỉnh Nghệ An
2 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Quỳnh Lưu Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán xóm 7, xã Quỳnh Hồng, Huyện Quỳnh Lưu, Nghệ An
3 CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN. Tư vấn lập E-HSMT số 16, đường số 1, khu đô thị Nam Lê Lợi - Phường Lê Lợi - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
4 CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH THÁI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 2, Đường Ngô Gia Tự - Phường Quán Bàu - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
5 CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN. Tư vấn đánh giá E-HSDT số 16, đường số 1, khu đô thị Nam Lê Lợi - Phường Lê Lợi - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An
6 CÔNG TY CP XÂY DỰNG MẠNH THÁI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 2, Đường Ngô Gia Tự - Phường Quán Bàu - Thành phố Vinh - Tỉnh Nghệ An

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu tĩnh tải trọng toàn khối tối thiểu 8 tấn
1
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,80 m3
1
3
Xe tưới nhựa đường
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít
1
5
Máy cắt uốn cốt thép - công suất ≥ 5,0 kW
1
6
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250,0 lít
1
7
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW
1
8
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất ≥ 1,0 kW
1
9
Ô tô tự đổ tải trọng tối thiểu 7 tấn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.6286
100m3
2
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95.
0.2206
100m3
3
Phá dỡ cống cũ
10.08
m3
4
Bê tông tấm bản, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.63
m3
5
Bê tông phủ bản, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.81
m3
6
Bê tông xà mũ, đá 1x2, mác 250, PCB40
1.86
m3
7
Bê tông tường thân cống, đá 1x2, mác 250, PCB40
4.48
m3
8
Bê tông móng thân cống, đá 1x2, mác 250, PCB40
5.6
m3
9
Bê tông lan can, đá 1x2, mác 250, PCB40
0.14
m3
10
Bê tông tường cánh, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.85
m3
11
Bê tông móng tường cánh, chân khay, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.97
m3
12
Bê tông sân thượng hạ lưu, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.88
m3
13
Ván khuôn tấm bản
0.1233
100m2
14
Ván khuôn xà mũ
0.0672
100m2
15
Ván khuôn thân cống, tường cánh
0.3373
100m2
16
Ván khuôn móng, sân cống, lan can, chân khay
0.2153
100m2
17
Cốt thép dầm bản, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0444
tấn
18
Cốt thép dầm bản, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1409
tấn
19
Cốt thép xà mũ đổ tại chỗ D <=10 mm
0.0395
tấn
20
Cốt thép xà mũ đổ tại chỗ D <=18 mm
0.0051
tấn
21
Thi công lớp đá đệm móng, đá 4x6
1.51
m3
22
Lắp đặt tấm bản
8
1 cấu kiện
23
Nhựa đường lấp lỗ chốt
22.3
kg
24
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
1.948
m3
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.3701
100m3
26
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95.
0.1299
100m3
27
Phá dỡ cống cũ
8.7
m3
28
TUYẾN ĐƯỜNG SAU TRƯỜNG MẦM NON
29
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp I. KL2%
7.89
m3
30
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I. KL98%
3.8661
100m3
31
Vận chuyển đất ra bãi thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
3.945
100m3
32
Vận chuyển đất ra bãi thải bằng ô tô tự đổ 7T 2km tiếp theo, đất cấp I
3.945
100m3
33
Đào bằng thủ công, đất cấp II. KL2%
6.3656
m3
34
Đào bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II. KL98%
3.1191
100m3
35
Vận chuyển đất ra bãi thải bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
8.4922
100m3
36
Vận chuyển đất ra bãi thải bằng ô tô tự đổ 7T 2km tiếp, đất cấp II
8.4922
100m3
37
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III. KL2%
14.7839
m3
38
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
7.2441
100m3
39
Mua đất về để đắp
1199.9206
m3
40
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
11.9992
100m3
41
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 1km
119.9921
10m3/1km
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, cự ly vận chuyển <= 10km
119.9921
10m3/1km
43
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95. KL5%
0.5309
100m3
44
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
10.0878
100m3
45
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
0.3287
100m3
46
Bê tông mặt đường, đá 1x2, mác 250, PCB40
757.358
m3
47
Ván khuôn mặt đường bê tông
3.0183
100m2
48
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 15 cm
37.8679
100m2
49
Bạt lót nilong
3786.79
m2
50
Đánh bóng mặt đường bê tông
3786.79
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CP MINH THÀNH TIẾN. như sau:

  • Có quan hệ với 32 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,41 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 91,23%, Tư vấn 8,77%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 300.992.879.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 299.523.996.413 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 01: Phần xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 01: Phần xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 77

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây