Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.256.131.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.199.651.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.256.131.990 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.199.651.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
19/09/2025 15:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án + Giám sát thi công + lựa chọn nhà thầu: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
19/09/2025 15:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa với 2 gói thầu.
19/09/2025 15:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
19/09/2025 15:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
19/09/2025 15:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa với 2 gói thầu.
19/09/2025 15:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng.
19/09/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường bản Xa vào bản Giàng (đoạn từ nhà ông Đinh Văn Chúng ra đến cổng chào nhà văn hoá bản Giàng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
29/06/2025 16:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường bản Xa vào bản Giàng (đoạn từ nhà ông Đinh Văn Chúng ra đến cổng chào nhà văn hoá bản Giàng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 08:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường bản Xa vào bản Giàng (đoạn từ nhà ông Đinh Văn Chúng ra đến cổng chào nhà văn hoá bản Giàng).
11/06/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Sập Xa công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
19/09/2025 15:39
Ủy ban nhân dân xã Sập Xa công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án + Giám sát thi công + lựa chọn nhà thầu: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
19/09/2025 15:38
Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng với 2 gói thầu.
19/09/2025 15:37
Ủy ban nhân dân xã Sập Xa công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
19/09/2025 15:33
Ủy ban nhân dân xã Sập Xa công bố kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
19/09/2025 15:32
Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng với 2 gói thầu.
19/09/2025 15:29
Ủy ban nhân dân xã Sập Xa công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường bản Xa vào bản Giàng (đoạn từ nhà ông Đinh Văn Chúng ra đến cổng chào nhà văn hoá bản Giàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
29/06/2025 16:55
Ủy ban nhân dân xã Sập Xa công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường bản Xa vào bản Giàng (đoạn từ nhà ông Đinh Văn Chúng ra đến cổng chào nhà văn hoá bản Giàng) với 1 nhà thầu tham gia.
21/06/2025 09:28
Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường bản Xa vào bản Giàng (đoạn từ nhà ông Đinh Văn Chúng ra đến cổng chào nhà văn hoá bản Giàng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 08:20
Ủy ban nhân dân xã Sập Xa công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án + Giám sát thi công + lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường bản Xa vào bản Giàng (đoạn từ nhà ông Đinh Văn Chúng ra đến cổng chào nhà văn hoá bản Giàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
11/06/2025 15:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
19/09/2025 15:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý dự án + Giám sát thi công + lựa chọn nhà thầu: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
19/09/2025 15:38
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa với 2 gói thầu.
19/09/2025 15:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHỤC HƯNG SƠN LA
19/09/2025 15:33
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ĐÀN SƠN LA
19/09/2025 15:32
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự án: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa với 2 gói thầu.
19/09/2025 15:29
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường Bản Xa vào Bản Giàng đoạn từ lán Lò Văn Dia, bản Xa đến Suối Sen, bản Giàng.
19/09/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường bản Xa vào bản Giàng (đoạn từ nhà ông Đinh Văn Chúng ra đến cổng chào nhà văn hoá bản Giàng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO TRẺ
29/06/2025 16:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp công trình: Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường bản Xa vào bản Giàng (đoạn từ nhà ông Đinh Văn Chúng ra đến cổng chào nhà văn hoá bản Giàng) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2025 08:20
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng tuyến đường bản Xa vào bản Giàng (đoạn từ nhà ông Đinh Văn Chúng ra đến cổng chào nhà văn hoá bản Giàng).
11/06/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 25 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Sập Xa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi tôi đi trong xe ngựa, hoặc tản bộ sau bữa ăn ngon, hay khi tôi không thể ngủ được trong đêm; chính những lúc như thế này ý tưởng đến nhiều và tốt nhất. "
Wolfgang Amadeus Mozart