Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.437.213.409 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.402.644.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.437.213.409 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.402.644.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa đường bê tông liên thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập.
17/04/2025 15:47
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa đường bê tông liên thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
17/04/2025 15:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường bê tông liên thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:19
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa đường bê tông liên thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
16/04/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên,
tỉnh Yên Bái
.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT Á
11/04/2025 15:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT ANH LỤC YÊN
11/04/2025 14:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập với 1 gói thầu.
11/04/2025 14:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập với 1 gói thầu.
11/04/2025 14:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
11/04/2025 13:13
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị loa, tăng âm mích phục vụ Nhà Văn hoá các thôn tại xã Tân Lập thuộc Dự án 6 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng ĐBDTTS&MN năm 2024 (đợt 1).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ VĂN GIANG
24/12/2024 08:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa đường bê tông liên thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH ĐIỆN HUY HOÀNG
17/04/2025 15:47
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường bê tông liên thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái. với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:19
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập công bố kết quả gói thầu Công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT ANH LỤC YÊN
11/04/2025 14:55
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
11/04/2025 14:52
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
11/04/2025 14:17
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập công bố kết quả gói thầu Duy tu, sửa chữa ngầm tràn Chùa São, xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 458
07/11/2024 07:54
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập công bố kết quả gói thầu Duy tu sửa chữa công trình đường thôn São, xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 458
07/11/2024 07:51
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đăng tải KHLCNT Duy tu sửa chữa công trình đường thôn São, xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
06/11/2024 16:34
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa ngầm tràn Chùa São, xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái với 1 gói thầu.
06/11/2024 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa đường bê tông liên thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập.
17/04/2025 15:47
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập công bố kết quả gói thầu Nâng cấp, sửa chữa đường bê tông liên thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀO GIA
17/04/2025 15:46
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường bê tông liên thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái. của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập với 1 gói thầu.
16/04/2025 16:19
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa đường bê tông liên thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
16/04/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên,
tỉnh Yên Bái
.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT Á
11/04/2025 15:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT ANH LỤC YÊN
11/04/2025 14:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập với 1 gói thầu.
11/04/2025 14:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập với 1 gói thầu.
11/04/2025 14:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông nông thôn xã Tân Lập, huyện Lục Yên, tỉnh Yên Bái.
11/04/2025 13:13
Ủy ban nhân dân xã Tân Lập công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị loa, tăng âm mích phục vụ Nhà Văn hoá các thôn tại xã Tân Lập thuộc Dự án 6 Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng ĐBDTTS&MN năm 2024 (đợt 1).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ VĂN GIANG
24/12/2024 08:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tân Lập có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nguồn gốc của nỗi buồn còn gì hơn là sự yếu đuối của tâm hồn? Cái gì cho nỗi buồn sức mạnh nếu không phải là mong muốn tìm lời giải thích? Hãy tranh đấu đi, và nỗi buồn biến mất khi ngươi tấn công. "
Akhenaton