Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 65 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 228 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 168 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.228.593.121 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.146.125.166 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.228.593.121 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.146.125.166 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT như sau:
- Là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 65 KHLCNT trong đó có 65 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 31 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÂY BẮC
23/06/2025 08:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÂY BẮC
18/06/2025 09:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÂY BẮC
18/06/2025 09:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG TRUNG
13/06/2025 15:28
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang phục cho lực lượng ANCS năm 2025 của UBND xã Tân Nhựt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
11/06/2025 17:50
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục cho lực lượng ANCS năm 2025 của UBND Tân Nhựt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT với 1 gói thầu.
10/06/2025 16:58
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp trang phục cho lực lượng ANCS năm 2025 của ủy ban nhân dân xã Tân Nhựt.
10/06/2025 16:16
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp trang phục cho lực lượng ANCS năm 2025 của ủy ban nhân dân xã Tân Nhựt.
10/06/2025 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 07:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 07:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang phục cho lực lượng ANCS năm 2025 của UBND xã Tân Nhựt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
11/06/2025 17:50
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục cho lực lượng ANCS năm 2025 của UBND Tân Nhựt với 1 gói thầu.
10/06/2025 16:58
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu gói thầu xây dựng và tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu gói xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ THÁI AN
31/05/2025 11:24
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA
31/05/2025 11:18
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA
31/05/2025 11:15
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu gói thầu xây dựng và tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu gói xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ THÁI AN
31/05/2025 11:03
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường Kênh C15 (Từ đường Nguyễn Đình Kiên đến ranh xã Tân Kiên), xã Tân Nhựt với 3 gói thầu.
29/05/2025 19:47
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa đường đê 1-2-4 (đoạn 1) từ cầu Tân Nhựt đến cầu Cái Tâm, xã Tân Nhựt với 3 gói thầu.
29/05/2025 19:38
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA
29/05/2025 19:17
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu gói thầu xây dựng và tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu gói xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ THÁI AN
29/05/2025 19:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÂY BẮC
23/06/2025 08:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÂY BẮC
18/06/2025 09:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÂY BẮC
18/06/2025 09:33
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH ĐOAN NGUYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG TRUNG
13/06/2025 15:28
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang phục cho lực lượng ANCS năm 2025 của UBND xã Tân Nhựt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN 19-5, BỘ CÔNG AN
11/06/2025 17:50
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục cho lực lượng ANCS năm 2025 của UBND Tân Nhựt của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT với 1 gói thầu.
10/06/2025 16:58
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp trang phục cho lực lượng ANCS năm 2025 của ủy ban nhân dân xã Tân Nhựt.
10/06/2025 16:16
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp trang phục cho lực lượng ANCS năm 2025 của ủy ban nhân dân xã Tân Nhựt.
10/06/2025 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 07:58
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HIỆP HÒA đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2025 07:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đã đăng tải 65 KHLCNT, trong đó có 228 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT đã đăng tải 168 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 168 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN NHỰT có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
DauThau.info thông báo lịch làm việc lễ Quốc khánh 02/09/2026
"Thứ không chiếm được bao giờ cũng là thứ tốt nhất, không phải vì nó tốt thật, mà là vì không có được nên không cam lòng. "
Minh Nguyệt Thính Phong