Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.882.496.609 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.520.993.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.882.496.609 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.520.993.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,59%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÀNH VĨNH PHÚC
10/06/2025 09:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 10:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
26/05/2025 13:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
26/05/2025 13:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu đất dịch vụ, đấu giá QSDĐ (khu vực 2), xã Tân Phong. Hạng mục: Móng, mặt đường, lát vỉa hè, cây xanh, điện chiếu sáng và hệ thống rãnh thoát nước (giai đoạn 2) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG với 6 gói thầu.
26/05/2025 12:31
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật khu đất dịch vụ, đấu giá QSDĐ (khu vực 2), xã Tân Phong. Hạng mục: Móng, mặt đường, lát vỉa hè, cây xanh, điện chiếu sáng và hệ thống rãnh thoát nước (giai đoạn 2).
26/05/2025 12:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ATC VĨNH YÊN
23/04/2025 15:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG với 1 gói thầu.
23/04/2025 14:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG TRÌNH ĐIỆN VÀ GIAO THÔNG HÀ NỘI
14/04/2025 14:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho đại biểu HĐND xã Tân phong, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn Lạc Việt
25/03/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÀNH VĨNH PHÚC
10/06/2025 09:35
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG công bố KQMT gói thầu Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 08:02
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 10:19
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
26/05/2025 13:43
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
26/05/2025 13:40
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ATC VĨNH YÊN
23/04/2025 15:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ với 1 gói thầu.
23/04/2025 14:40
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG TRÌNH ĐIỆN VÀ GIAO THÔNG HÀ NỘI
14/04/2025 14:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho đại biểu HĐND xã Tân phong, nhiệm kỳ 2021-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn Lạc Việt
25/03/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÀNH VĨNH PHÚC
10/06/2025 09:35
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/05/2025 10:19
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TOÀN CẦU
26/05/2025 13:43
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI SỐ 9
26/05/2025 13:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải KHLCNT Hạ tầng kỹ thuật khu đất dịch vụ, đấu giá QSDĐ (khu vực 2), xã Tân Phong. Hạng mục: Móng, mặt đường, lát vỉa hè, cây xanh, điện chiếu sáng và hệ thống rãnh thoát nước (giai đoạn 2) của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG với 6 gói thầu.
26/05/2025 12:31
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hạ tầng kỹ thuật khu đất dịch vụ, đấu giá QSDĐ (khu vực 2), xã Tân Phong. Hạng mục: Móng, mặt đường, lát vỉa hè, cây xanh, điện chiếu sáng và hệ thống rãnh thoát nước (giai đoạn 2).
26/05/2025 12:12
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ATC VĨNH YÊN
23/04/2025 15:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn cứu hộ của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG với 1 gói thầu.
23/04/2025 14:40
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG TRÌNH ĐIỆN VÀ GIAO THÔNG HÀ NỘI
14/04/2025 14:21
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho đại biểu HĐND xã Tân phong, nhiệm kỳ 2021-2026 của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tập đoàn Lạc Việt
25/03/2025 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ TÂN PHONG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phương thức chân chính của tri thức là thử nghiệm. "
William Blake