Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.059.535.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.037.320.130 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.059.535.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.037.320.130 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu 03.XL: Xây lắp Đường phòng chống thiên tai giai đoạn 2 đoạn từ trạm bơm Đập Lỗ đến mương tiêu úng xã Thạch Hưng, thành phố Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH TIẾN
23/02/2023 15:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đã đăng tải TBMT 03.XL: Xây lắp Đường phòng chống thiên tai giai đoạn 2 đoạn từ trạm bơm Đập Lỗ đến mương tiêu úng xã Thạch Hưng, thành phố Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/12/2022 16:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT 01-XL: Thi công Đường, mương phòng chống thiên tai tuyến từ trạm bơm Đập Lỗ đến ngã ba nhà ông Ty thôn Tiến Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2022 16:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Đường, mương phòng chống thiên tai tuyến từ trạm bơm Đập Lỗ đến ngã ba nhà ông Ty thôn Tiến Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với 5 gói thầu.
04/07/2022 09:06
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường, mương phòng chống thiên tai tuyến từ trạm bơm Đập Lỗ đến ngã ba nhà ông Ty thôn Tiến Hưng.
04/07/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT 01.XL: Đường giao thông từ trường mầm non xã Thạch Hưng ra đường Mai Thúc Loan theo thiết kế bản vẽ thi công được duyệt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/10/2021 14:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường giao thông từ trường mầm non xã Thạch Hưng ra đường Mai Thúc Loan; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với 5 gói thầu.
29/10/2021 09:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông từ trường mầm non xã Thạch Hưng ra đường Mai Thúc Loan.
29/10/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT 01.XL: Xây dựng công trình Đường giao thông đoạn từ đường Hải Thượng Lãn Ông kéo dài đến đường Nguyễn Du kéo dài của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/12/2020 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT 01.XL: Xây dựng công trình Đường giao thông đoạn từ đường Hải Thượng Lãn Ông kéo dài đến đường Nguyễn Du kéo dài của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/12/2020 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng công bố kết quả gói thầu 03.XL: Xây lắp Đường phòng chống thiên tai giai đoạn 2 đoạn từ trạm bơm Đập Lỗ đến mương tiêu úng xã Thạch Hưng, thành phố Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH TIẾN
23/02/2023 15:13
Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng công bố KQMT gói thầu 03.XL: Xây lắp Đường phòng chống thiên tai giai đoạn 2 đoạn từ trạm bơm Đập Lỗ đến mương tiêu úng xã Thạch Hưng, thành phố Hà Tĩnh với 1 nhà thầu tham gia.
05/01/2023 17:31
Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đăng tải TBMT 03.XL: Xây lắp Đường phòng chống thiên tai giai đoạn 2 đoạn từ trạm bơm Đập Lỗ đến mương tiêu úng xã Thạch Hưng, thành phố Hà Tĩnh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/12/2022 16:49
Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng công bố kết quả gói thầu 01-XL:Thi công nhà đa chức năng theo hồ sơ bản vẽ thi công đã được phê duyệt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP xây dựng và Thương mại 888
15/10/2018 09:40
Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đăng tải TBMT 01-XL:Thi công nhà đa chức năng theo hồ sơ bản vẽ thi công đã được phê duyệt theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2018 16:13
Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đăng tải KHLCNT Nhà đa chức năng Trường tiểu học Thạch Hưng với 4 gói thầu.
14/09/2018 16:06
Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đăng tải TBMT Thi công nhà 2 tầng 8 phòng trường mầm non Thạch Hưng theo hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công, dự toán được phê duyệt (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 209 ngày 03/11/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
03/11/2017 01:01
Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đăng tải TBMT San nền, cổng chính, hàng rào hội quán thôn Kinh Nam, xã Thạch Hưng, TP Hà Tĩnh. (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 108 ngày 14/06/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
14/06/2017 07:42
Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đăng tải TBMT Hội quán xóm Bình, xã Thạch Hưng (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên Báo Đấu thầu số 191 ngày 08/10/2015) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/10/2015 13:52
Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đăng tải TBMT Nâng cấp, cải tạo cổng, hàng rào, sân vườn, nhà xe, mương thoát nước trụ sở xã Thạch Hưng (gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/11/2014 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đã đăng tải kết quả gói thầu 03.XL: Xây lắp Đường phòng chống thiên tai giai đoạn 2 đoạn từ trạm bơm Đập Lỗ đến mương tiêu úng xã Thạch Hưng, thành phố Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH TIẾN
23/02/2023 15:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đã đăng tải TBMT 03.XL: Xây lắp Đường phòng chống thiên tai giai đoạn 2 đoạn từ trạm bơm Đập Lỗ đến mương tiêu úng xã Thạch Hưng, thành phố Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/12/2022 16:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT 01-XL: Thi công Đường, mương phòng chống thiên tai tuyến từ trạm bơm Đập Lỗ đến ngã ba nhà ông Ty thôn Tiến Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/07/2022 16:06
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Đường, mương phòng chống thiên tai tuyến từ trạm bơm Đập Lỗ đến ngã ba nhà ông Ty thôn Tiến Hưng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với 5 gói thầu.
04/07/2022 09:06
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường, mương phòng chống thiên tai tuyến từ trạm bơm Đập Lỗ đến ngã ba nhà ông Ty thôn Tiến Hưng.
04/07/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT 01.XL: Đường giao thông từ trường mầm non xã Thạch Hưng ra đường Mai Thúc Loan theo thiết kế bản vẽ thi công được duyệt của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/10/2021 14:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường giao thông từ trường mầm non xã Thạch Hưng ra đường Mai Thúc Loan; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với 5 gói thầu.
29/10/2021 09:27
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông từ trường mầm non xã Thạch Hưng ra đường Mai Thúc Loan.
29/10/2021 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT 01.XL: Xây dựng công trình Đường giao thông đoạn từ đường Hải Thượng Lãn Ông kéo dài đến đường Nguyễn Du kéo dài của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/12/2020 14:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG PHAN đã đăng tải TBMT 01.XL: Xây dựng công trình Đường giao thông đoạn từ đường Hải Thượng Lãn Ông kéo dài đến đường Nguyễn Du kéo dài của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/12/2020 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thạch Hưng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy sống làm người can đảm; và nếu số phận đầy thù địch, hãy đối mặt những cú đánh của nó với trái tim can trường. "
Marcus Tullius Cicero