Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.124.735.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.040.060.765 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 7,14%, Xây lắp 92,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.124.735.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.040.060.765 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
25/12/2024 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
25/12/2024 10:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn với 2 gói thầu.
25/12/2024 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
25/12/2024 10:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hoàng Khánh
25/12/2024 10:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN ĐẠI PHÁT
25/12/2024 09:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG
25/12/2024 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Nhà lớp học 4 phòng trường tiểu học Thắng Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP THIÊN PHÚC
22/08/2024 07:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 bảo hiểm xây dựng công trình: Nhà lớp học 4 phòng trường tiểu học Thắng Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
21/08/2024 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 giám sát thi công công trình: Nhà lớp học 4 phòng trường tiểu học Thắng Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ THỌ
21/08/2024 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Xây dựng An Phúc Minh
25/12/2024 10:21
Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hoàng Khánh
25/12/2024 10:19
Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) với 2 gói thầu.
25/12/2024 10:14
Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
25/12/2024 10:05
Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hoàng Khánh
25/12/2024 10:00
Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN ĐẠI PHÁT
25/12/2024 09:57
Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG
25/12/2024 09:54
Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Nhà lớp học 4 phòng trường tiểu học Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHAN THUỶ, CÔNG TY TNHH XÂY LẮP THIÊN PHÚC
22/08/2024 07:43
Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 bảo hiểm xây dựng công trình: Nhà lớp học 4 phòng trường tiểu học Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
21/08/2024 16:30
Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 giám sát thi công công trình: Nhà lớp học 4 phòng trường tiểu học Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ THỌ
21/08/2024 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
25/12/2024 10:21
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
25/12/2024 10:19
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn với 2 gói thầu.
25/12/2024 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
25/12/2024 10:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Hoàng Khánh
25/12/2024 10:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN ĐẠI PHÁT
25/12/2024 09:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu công trình: Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Thắng Sơn (đoạn cây xăng đi Hoàng Xá, huyện Thanh Thuỷ) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HUY HOÀNG
25/12/2024 09:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Nhà lớp học 4 phòng trường tiểu học Thắng Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP THIÊN PHÚC
22/08/2024 07:43
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 bảo hiểm xây dựng công trình: Nhà lớp học 4 phòng trường tiểu học Thắng Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
21/08/2024 16:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 giám sát thi công công trình: Nhà lớp học 4 phòng trường tiểu học Thắng Sơn của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ THỌ
21/08/2024 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 54 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải 14 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Thắng Sơn có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cà phê không chỉ là một loại đồ uống; nó là thứ gì đó đang xảy ra. Không phải mốt thời thượng, mà giống như một sự kiện, một nơi để đến, nhưng không giống như một địa điểm, mà giống như nơi nào đó bên trong bản thân. Nó cho bạn thời gian, nhưng không phải thực sự là giờ và phút, mà một cơ hội để làm chính mình, và uống cốc thứ hai. "
Gertrude Stein