Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 42 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 93.810.061.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.495.069.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 93.810.061.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.495.069.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 13 TBMT trong đó tự mời thầu 13 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN HUY
12/03/2025 14:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐỨC TƯỜNG
16/02/2025 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/02/2025 15:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM
10/02/2025 16:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐỨC TƯỜNG
04/02/2025 16:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN AN
15/01/2025 09:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TJ VIỆT NAM
15/01/2025 09:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN LỰC
15/01/2025 09:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hải Vân
15/01/2025 09:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT KHOA
02/01/2025 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN HUY
12/03/2025 14:49
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
20/02/2025 11:48
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐỨC TƯỜNG
16/02/2025 16:51
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/02/2025 15:27
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM
10/02/2025 16:27
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐỨC TƯỜNG
04/02/2025 16:52
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN AN
15/01/2025 09:42
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TJ VIỆT NAM
15/01/2025 09:40
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN LỰC
15/01/2025 09:36
Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hải Vân
15/01/2025 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN HUY
12/03/2025 14:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐỨC TƯỜNG
16/02/2025 16:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/02/2025 15:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẢO NAM
10/02/2025 16:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐỨC TƯỜNG
04/02/2025 16:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN AN
15/01/2025 09:42
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TJ VIỆT NAM
15/01/2025 09:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN LỰC
15/01/2025 09:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hải Vân
15/01/2025 09:04
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT KHOA
02/01/2025 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 42 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 13 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Tiên Kiên có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều quan trọng nhất phải làm để giải quyết vấn đề là bắt đầu. "
Frank Tyger