Thông báo mời thầu

Thi công xây lắp công trình

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:41 23/12/2022
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nhà văn hóa kiêm hội trường UBND xã Tiên Kiên
Tên gói thầu
Thi công xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách nhà nước và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
2808/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
22/12/2022 07:17
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tiên Kiên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:40 23/12/2022
đến
10:00 04/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/01/2023 (04/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Chí Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Tổ 17, khu 3, phường Vân Cơ, thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ - - - Tỉnh Phú Thọ
2 Phòng Kinh tế - Hạ tầng huyện Lâm Thao Tư vấn thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Thị trấn Lâm Thao, huyện Lâm Thao, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Chí Tư vấn lập E-HSMT Tổ 17, khu 3, phường Vân Cơ, thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ - - - Tỉnh Phú Thọ
4 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Lâm Thao Tư vấn thẩm định E-HSMT Thị trấn Lâm Thao, huyện Lâm Thao, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Minh Chí Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 17, khu 3, phường Vân Cơ, thành phố Việt Trì, tỉnh Phú Thọ - - - Tỉnh Phú Thọ
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch huyện Lâm Thao Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thị trấn Lâm Thao, huyện Lâm Thao, tỉnh Phú Thọ

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHÁ DỠ
2
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng, đường kính gốc cây <= 60cm
6
cây
3
Đào gốc cây, đường kính gốc <= 60cm
6
gốc cây
4
Tháo dỡ cửa
119.02
m2
5
Tháo dỡ mái, chiều cao <= 6m
436.6146
m2
6
Tháo dỡ, vận chuyển vì kèo, xà gồ thép bỏ đi
20
công
7
Tháo dỡ trần
221.9584
m2
8
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
65.3449
m3
9
Phá dỡ kết cấu gạch đá
70.1353
m3
10
Đào phá nền hiện trạng, đất cấp III
2.3859
100m3
11
Xúc phế thải hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
3.9393
100m3
12
Vận chuyển phế thải đổ đi
393.93
m3
13
Tháo dỡ mái, chiều cao <= 6m
106.3592
m2
14
Tháo dỡ, vận chuyển vì kèo, xà gồ, cột thép thép bỏ đi
6
công
15
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
3.4907
m3
16
Xúc phế thải hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
0.0354
100m3
17
Vận chuyển phế thải đổ đi
3.54
m3
18
XÂY MỚI NHÀ VĂN HÓA KIÊM HỘI TRƯỜNG
19
Đào móng công trình, đất cấp III
2.1887
100m3
20
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
21.7004
m3
21
Bê tông nền, đá 4x6, mác 150
95.0351
m3
22
Bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 250
27.6244
m3
23
Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.8259
100m2
24
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1968
tấn
25
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
1.8258
tấn
26
Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
0.5544
tấn
27
Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
17.7331
m3
28
Ván khuôn xà dầm, giằng
3.0315
100m2
29
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.5167
tấn
30
Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
2.2673
tấn
31
Xây gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày > 33cm, vữa XM , cát mịn 1,5-2, mác 75
11.0145
m3
32
Xây gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM , cát mịn 1,5-2, mác 75
27.8209
m3
33
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
25.2076
m2
34
Đào móng công trình, đất cấp III
0.1146
100m3
35
Bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100
0.4796
m3
36
Lắp đặt bể tự hoại 2500L làm từ nhựa nguyên sinh 2 lớp
1
bể
37
Đắp cát nền móng công trình
7.5258
m3
38
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.841
100m3
39
Đào xúc đất, đất cấp III
4.2251
100m3
40
Vận chuyển đất, đất cấp III
4.2251
100m3
41
Mua đất về đắp (đã gồm thuế, phí)
422.51
m3
42
Trải nilon dày 0,3mm chống mất nước bê tông
619.4676
m2
43
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 28m, đá 1x2, mác 250
16.4269
m3
44
Bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
0.4453
m3
45
Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
3.0677
100m2
46
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 28m
0.8246
tấn
47
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0226
tấn
48
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0476
tấn
49
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 28m
1.2784
tấn
50
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép > 18mm, chiều cao <= 28m
1.5922
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 98

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây