Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 92 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 77 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 77 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.143.914.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.033.634.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.143.914.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.033.634.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 32 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Xây dựng cổng và trụ, rào nghĩa trang nhân dân thôn Dương Thạnh, xã Trà Dương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
13/06/2025 22:43
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Xây dựng cổng và trụ, rào nghĩa trang nhân dân Gò Lẫm, thôn Dương Trung, xã Trà Dương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
13/06/2025 22:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường GTNT từ nhà ông Thiên đi nhà ông Tín, thôn Dương Đông, xã Trà Dương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
13/06/2025 22:25
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường bê tông GTNT từ nhà ông Lưu đến nhà ông Mong, thôn Dương Lâm, xã Trà Dương.
13/06/2025 22:22
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cổng và trụ, rào nghĩa trang nhân dân thôn Dương Thạnh, xã Trà Dương.
07/06/2025 23:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường GTNT từ nhà ông Cảnh Ly đi nhà ông Hiệp, thôn Dương Trung, xã Trà Dương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
07/06/2025 23:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường GTNT từ nhà ông Hùng đi nhà ông Dương, từ nhà bà Nghĩa đi nhà ông Xưng, thôn Dương Thạnh, xã Trà Dương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
07/06/2025 23:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện năng lượng mặt trời thôn Dương Lâm, Dương Thạnh, Dương Trung, Dương Đông, xã Trà Dương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
07/06/2025 22:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT thôn Dương Đông, xã Trà Dương, tuyến từ nhà ông Hưng đến nhà ông Duyệt, từ đường Giếng Tra đến nhà ông Hạnh, từ nhà ông Hải đến nhà ông Bảo của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
07/06/2025 22:46
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT thôn Dương Đông, xã Trà Dương, tuyến từ nhà ông Hưng đến nhà ông Duyệt, từ đường Giếng Tra đến nhà ông Hạnh, từ nhà ông Hải đến nhà ông Bảo.
07/06/2025 22:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đăng tải KHLCNT Xây dựng cổng và trụ, rào nghĩa trang nhân dân thôn Dương Thạnh, xã Trà Dương với 4 gói thầu.
13/06/2025 22:43
Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đăng tải KHLCNT Xây dựng cổng và trụ, rào nghĩa trang nhân dân Gò Lẫm, thôn Dương Trung, xã Trà Dương với 4 gói thầu.
13/06/2025 22:36
Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường GTNT từ nhà ông Thiên đi nhà ông Tín, thôn Dương Đông, xã Trà Dương với 4 gói thầu.
13/06/2025 22:25
Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường GTNT từ nhà ông Cảnh Ly đi nhà ông Hiệp, thôn Dương Trung, xã Trà Dương với 4 gói thầu.
07/06/2025 23:14
Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường GTNT từ nhà ông Hùng đi nhà ông Dương, từ nhà bà Nghĩa đi nhà ông Xưng, thôn Dương Thạnh, xã Trà Dương với 4 gói thầu.
07/06/2025 23:08
Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đăng tải KHLCNT Hệ thống điện năng lượng mặt trời thôn Dương Lâm, Dương Thạnh, Dương Trung, Dương Đông, xã Trà Dương với 4 gói thầu.
07/06/2025 22:56
Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đăng tải KHLCNT Đường GTNT thôn Dương Đông, xã Trà Dương, tuyến từ nhà ông Hưng đến nhà ông Duyệt, từ đường Giếng Tra đến nhà ông Hạnh, từ nhà ông Hải đến nhà ông Bảo với 4 gói thầu.
07/06/2025 22:46
Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa Nhà sinh hoạt cộng đồng thôn Dương Thạnh và thôn Dương Đông, xã Trà Dương với 4 gói thầu.
21/05/2025 11:25
Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đăng tải KHLCNT Cung cấp gà giống lông màu cho UBND xã Trà Dương với 1 gói thầu.
12/05/2025 09:56
Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đăng tải KHLCNT Hệ thống điện chiếu sáng (năng lượng mặt trời) đường thôn Dương Trung và Dương Đông với 4 gói thầu.
02/05/2025 22:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Xây dựng cổng và trụ, rào nghĩa trang nhân dân thôn Dương Thạnh, xã Trà Dương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
13/06/2025 22:43
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Xây dựng cổng và trụ, rào nghĩa trang nhân dân Gò Lẫm, thôn Dương Trung, xã Trà Dương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
13/06/2025 22:36
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường GTNT từ nhà ông Thiên đi nhà ông Tín, thôn Dương Đông, xã Trà Dương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
13/06/2025 22:25
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường bê tông GTNT từ nhà ông Lưu đến nhà ông Mong, thôn Dương Lâm, xã Trà Dương.
13/06/2025 22:22
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cổng và trụ, rào nghĩa trang nhân dân thôn Dương Thạnh, xã Trà Dương.
07/06/2025 23:23
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường GTNT từ nhà ông Cảnh Ly đi nhà ông Hiệp, thôn Dương Trung, xã Trà Dương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
07/06/2025 23:14
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường GTNT từ nhà ông Hùng đi nhà ông Dương, từ nhà bà Nghĩa đi nhà ông Xưng, thôn Dương Thạnh, xã Trà Dương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
07/06/2025 23:08
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện năng lượng mặt trời thôn Dương Lâm, Dương Thạnh, Dương Trung, Dương Đông, xã Trà Dương của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
07/06/2025 22:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải KHLCNT Đường GTNT thôn Dương Đông, xã Trà Dương, tuyến từ nhà ông Hưng đến nhà ông Duyệt, từ đường Giếng Tra đến nhà ông Hạnh, từ nhà ông Hải đến nhà ông Bảo của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương với 4 gói thầu.
07/06/2025 22:46
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNT thôn Dương Đông, xã Trà Dương, tuyến từ nhà ông Hưng đến nhà ông Duyệt, từ đường Giếng Tra đến nhà ông Hạnh, từ nhà ông Hải đến nhà ông Bảo.
07/06/2025 22:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 92 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trà Dương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu người ta thành công cao độ trong nghề nghiệp của mình, họ đánh mất tri giác. Thị giác mất đi. Họ không có thời gian để ngắm tranh. Thính giác mất đi. Họ không có thời gian để nghe nhạc. Tiếng nói mất đi. Họ không có thời gian để chuyện trò. Nhân tính mất đi. Kiếm tiền trở nên quang trọng đến mức họ phải làm cả ngày cả đêm. Sức khỏe mất đi. Và họ trở nên ganh đua đến mức họ không chia sẻ thành quả của mình với người khác dù bản thân họ có nhiều hơn. Vậy con người còn lại gì khi mất đi thị giác, thính giác, và cảm nhận cân xứng? Chỉ là kẻ què quặt trong hang mà thôi. "
Virginia Woolf