Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 897.846.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 886.842.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 897.846.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 886.842.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy hoạch chung xây dựng xã Tr’hy, huyện Tây Giang, tỉnh
Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT XÂY DỰNG TOÀN CHÍNH
08/11/2024 14:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Tr’hy, huyện Tây Giang, tỉnh
Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/09/2024 15:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Lập quy hoạch chung xây dựng xã Tr’hy, huyện Tây Giang, tỉnh
Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy với 1 gói thầu.
11/09/2024 13:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu San ủi mặt bằng trung tâm xã Tr’hy (khu dân cư thôn Achua) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC QUANG
20/12/2023 15:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG đã đăng tải TBMT San ủi mặt bằng trung tâm xã Tr’hy (khu dân cư thôn Achua) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/11/2023 09:14
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển San ủi mặt bằng trung tâm xã Tr’hy (khu dân cư thôn Achua).
07/11/2023 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải KHLCNT San ủi mặt bằng trung tâm xã Tr’hy (khu dân cư thôn Achua) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy với 1 gói thầu.
07/11/2023 15:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng gắn với phòng, chống thiên tai thôn Dâm I của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
20/10/2023 14:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống nước sinh hoạt thôn Abanh II của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy.
27/09/2023 13:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp sửa chữa, nước sinh hoạt thôn Abaanh I; hạng mục: đập và công trình trên tuyến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
27/09/2023 13:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Trhy đăng tải KHLCNT Gói thầu: Lập quy hoạch chung xây dựng xã Tr’hy, huyện Tây Giang, tỉnh
Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; với 1 gói thầu.
11/09/2024 13:11
Ủy ban nhân dân xã Trhy đăng tải KHLCNT San ủi mặt bằng trung tâm xã Tr’hy (khu dân cư thôn Achua) với 1 gói thầu.
07/11/2023 15:12
Ủy ban nhân dân xã Trhy công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống nước sinh hoạt thôn Abanh II.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
27/09/2023 13:51
Ủy ban nhân dân xã Trhy công bố kết quả gói thầu Nâng cấp sửa chữa, nước sinh hoạt thôn Abaanh I; hạng mục: đập và công trình trên tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
27/09/2023 13:49
Ủy ban nhân dân xã Trhy công bố KQMT gói thầu Nâng cấp sửa chữa, nước sinh hoạt thôn Abaanh I; hạng mục: đập và công trình trên tuyến với 1 nhà thầu tham gia.
07/09/2023 07:07
Ủy ban nhân dân xã Trhy đăng tải TBMT Nâng cấp sửa chữa, nước sinh hoạt thôn Abaanh I; hạng mục: đập và công trình trên tuyến theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2023 10:41
Ủy ban nhân dân xã Trhy đăng tải KHLCNT NÂNG CẤP SỬA CHỮA, NƯỚC SINH HOẠT THÔN ABAANH I; HẠNG MỤC: ĐẬP VÀ CÔNG TRÌNH TRÊN TUYẾN với 1 gói thầu.
29/08/2023 09:45
Ủy ban nhân dân xã Trhy đăng tải KHLCNT NÂNG CẤP SỬA CHỮA, NƯỚC SINH HOẠT THÔN ABAANH I; HẠNG MỤC: ĐẬP VÀ CÔNG TRÌNH TRÊN TUYẾN với 1 gói thầu.
23/08/2023 15:37
Ủy ban nhân dân xã Trhy công bố KQMT gói thầu Sửa chữa hệ thống nước sinh hoạt thôn Abanh II với 2 nhà thầu tham gia.
20/08/2023 15:09
Ủy ban nhân dân xã Trhy đăng tải TBMT Sửa chữa hệ thống nước sinh hoạt thôn Abanh II theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/08/2023 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập quy hoạch chung xây dựng xã Tr’hy, huyện Tây Giang, tỉnh
Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT XÂY DỰNG TOÀN CHÍNH
08/11/2024 14:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG đã đăng tải TBMT Lập quy hoạch chung xây dựng xã Tr’hy, huyện Tây Giang, tỉnh
Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030 của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/09/2024 15:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Lập quy hoạch chung xây dựng xã Tr’hy, huyện Tây Giang, tỉnh
Quảng Nam giai đoạn đến năm 2030; của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy với 1 gói thầu.
11/09/2024 13:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu San ủi mặt bằng trung tâm xã Tr’hy (khu dân cư thôn Achua) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC QUANG
20/12/2023 15:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG đã đăng tải TBMT San ủi mặt bằng trung tâm xã Tr’hy (khu dân cư thôn Achua) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/11/2023 09:14
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển San ủi mặt bằng trung tâm xã Tr’hy (khu dân cư thôn Achua).
07/11/2023 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải KHLCNT San ủi mặt bằng trung tâm xã Tr’hy (khu dân cư thôn Achua) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy với 1 gói thầu.
07/11/2023 15:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ACI đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng gắn với phòng, chống thiên tai thôn Dâm I của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
20/10/2023 14:49
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống nước sinh hoạt thôn Abanh II của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy.
27/09/2023 13:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp sửa chữa, nước sinh hoạt thôn Abaanh I; hạng mục: đập và công trình trên tuyến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trhy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên xây dựng và Đầu tư Đa ngành nghề Sơn Tây
27/09/2023 13:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải 20 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trhy có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều lớn lao nhất trên thế gian này không phải là nơi ta đứng mà là hướng ta đi. "
Johann Wolfgang von Goethe
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.