Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.952.264.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.947.421.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.952.264.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.947.421.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo ao môi trường thôn 11 xã Trung Châu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với 4 gói thầu.
21/10/2024 12:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Hệ thống chiếu sáng từ trường tiểu học đi UBND xã Trung Châu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với 5 gói thầu.
12/01/2024 16:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang nhân dân xã Trung Châu Miền A của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với 5 gói thầu.
12/01/2024 15:49
Bên mời thầu UBND xã Trung Châu đã đăng tải TBMT Toàn bộ chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2021 10:56
Bên mời thầu UBND xã Trung Châu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 7,8,9,10 xã Trung Châu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với 5 gói thầu.
31/12/2021 08:50
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 7,8,9,10 xã Trung Châu.
31/12/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Trung Châu đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/01/2021 07:06
Bên mời thầu UBND xã Trung Châu đã đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo di tích đình Phương Tiến xã Trung Châu, huyện Đan Phượng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với 5 gói thầu.
03/01/2021 18:43
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích đình Phương Tiến xã Trung Châu, huyện Đan Phượng.
03/01/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Trung Châu đã đăng tải TBMT Toàn bộ chi phí xây dựng và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/11/2020 23:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo ao môi trường thôn 11 xã Trung Châu với 4 gói thầu.
21/10/2024 12:56
Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Hệ thống chiếu sáng từ trường tiểu học đi UBND xã Trung Châu với 5 gói thầu.
12/01/2024 16:17
Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang nhân dân xã Trung Châu Miền A với 5 gói thầu.
12/01/2024 15:49
Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình + chi phí lán trại theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/02/2019 16:06
Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Tu bổ, tôn tạo di tích đền Hai Bà Trưng với 1 gói thầu.
27/02/2019 15:58
Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 toàn bộ chi phí xây dựng + Lán trại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng Hải Hoàng
18/11/2016 10:25
Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ chi phí xây dựng + Chi phí lán trại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cỏ phần xây dựng Hoàng Phát
28/05/2016 10:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải KHLCNT KHLCNT công trình: Cải tạo ao môi trường thôn 11 xã Trung Châu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với 4 gói thầu.
21/10/2024 12:56
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Hệ thống chiếu sáng từ trường tiểu học đi UBND xã Trung Châu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với 5 gói thầu.
12/01/2024 16:17
Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang nhân dân xã Trung Châu Miền A của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với 5 gói thầu.
12/01/2024 15:49
Bên mời thầu UBND xã Trung Châu đã đăng tải TBMT Toàn bộ chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/12/2021 10:56
Bên mời thầu UBND xã Trung Châu đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 7,8,9,10 xã Trung Châu của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với 5 gói thầu.
31/12/2021 08:50
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông thôn 7,8,9,10 xã Trung Châu.
31/12/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Trung Châu đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
26/01/2021 07:06
Bên mời thầu UBND xã Trung Châu đã đăng tải KHLCNT Tu bổ, tôn tạo di tích đình Phương Tiến xã Trung Châu, huyện Đan Phượng của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với 5 gói thầu.
03/01/2021 18:43
Chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tu bổ, tôn tạo di tích đình Phương Tiến xã Trung Châu, huyện Đan Phượng.
03/01/2021 07:00
Bên mời thầu UBND xã Trung Châu đã đăng tải TBMT Toàn bộ chi phí xây dựng và chi phí hạng mục chung của chủ đầu tư Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/11/2020 23:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Uỷ ban nhân dân xã Trung Châu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Biển là tất cả! Nó chiếm bảy phần mười bề mặt trái đất. Hơi thở trong lành của nó cho ta thêm sức mạnh. Trong cảnh mênh mông bát ngát của biển, con người không cô độc vì anh ta cảm thấy có nhịp đập của cuộc sống quanh mình. "
Jules Verne