Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.881.924.046 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.368.682.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,09 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 26.881.924.046 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.368.682.061 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ PKH
24/05/2025 15:28
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng bảo vệ, an ninh trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Vạn Ninh của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI với 1 gói thầu.
19/05/2025 12:05
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 - Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHÁNH NGỌC
04/04/2025 05:48
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04 - Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/03/2025 23:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MHD
06/03/2025 11:09
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG T&Đ VIỆT NAM
06/03/2025 11:06
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH QN
06/03/2025 10:27
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ ngã ba thôn Trung đi thôn Nam, xã Vạn Ninh của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI với 4 gói thầu.
22/02/2025 11:33
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ ngã ba thôn Trung đi thôn Nam, xã Vạn Ninh.
22/02/2025 11:11
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHÁNH NGỌC
23/12/2024 20:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ PKH
24/05/2025 15:28
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng bảo vệ, an ninh trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Vạn Ninh với 1 gói thầu.
19/05/2025 12:05
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 - Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHÁNH NGỌC
04/04/2025 05:48
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04 - Thi công xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
17/03/2025 08:13
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đăng tải TBMT Gói thầu số 04 - Thi công xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/03/2025 23:08
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MHD
06/03/2025 11:09
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG T&Đ VIỆT NAM
06/03/2025 11:06
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH QN
06/03/2025 10:27
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ ngã ba thôn Trung đi thôn Nam, xã Vạn Ninh với 4 gói thầu.
22/02/2025 11:33
UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHÁNH NGỌC
23/12/2024 20:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ PKH
24/05/2025 15:28
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng bảo vệ, an ninh trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Vạn Ninh của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI với 1 gói thầu.
19/05/2025 12:05
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 - Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHÁNH NGỌC
04/04/2025 05:48
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04 - Thi công xây lắp công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/03/2025 23:08
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MHD
06/03/2025 11:09
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG T&Đ VIỆT NAM
06/03/2025 11:06
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÒA BÌNH QN
06/03/2025 10:27
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ ngã ba thôn Trung đi thôn Nam, xã Vạn Ninh của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI với 4 gói thầu.
22/02/2025 11:33
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường từ ngã ba thôn Trung đi thôn Nam, xã Vạn Ninh.
22/02/2025 11:11
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng Công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KHÁNH NGỌC
23/12/2024 20:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải 13 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI đã đăng tải 39 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN DÂN XÃ VẠN NINH - THÀNH PHỐ MÓNG CÁI có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lời khen giống như một nụ hôn qua tấm mạng. "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.