Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 156 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 126 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 125 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 73,33%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.300.353.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.959.934.916 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn như sau:
- Có quan hệ với 36 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 73,33%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.300.353.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 87.959.934.916 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 22 KHLCNT trong đó có 22 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn công bố kết quả gói thầu Dịch chuyển đường điện hạ thế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DUY AN
06/08/2024 16:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐĂNG KHOA
16/06/2024 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang nhân dân xã Vĩnh Sơn, huyện Vĩnh Tường; Hạng mục: Cổng, tường rào, đường giao thông và rãnh thoát nước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn với 5 gói thầu.
05/06/2024 14:22
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang nhân dân xã Vĩnh Sơn, huyện Vĩnh Tường; Hạng mục: Cổng, tường rào, đường giao thông và rãnh thoát nước.
05/06/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG 3A HÀ NỘI
04/06/2024 08:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DUY AN
31/05/2024 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC LỢI
23/05/2024 15:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ÁNH NGỌC
23/05/2024 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐĂNG KHOA
16/06/2024 07:00
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang nhân dân xã Vĩnh Sơn, huyện Vĩnh Tường; Hạng mục: Cổng, tường rào, đường giao thông và rãnh thoát nước với 5 gói thầu.
05/06/2024 14:22
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG 3A HÀ NỘI
04/06/2024 08:55
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DUY AN
31/05/2024 09:30
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
27/05/2024 14:31
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC LỢI
23/05/2024 15:40
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ÁNH NGỌC
23/05/2024 15:36
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/05/2024 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn công bố kết quả gói thầu Dịch chuyển đường điện hạ thế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DUY AN
06/08/2024 16:39
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐĂNG KHOA
16/06/2024 07:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang nhân dân xã Vĩnh Sơn, huyện Vĩnh Tường; Hạng mục: Cổng, tường rào, đường giao thông và rãnh thoát nước của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn với 5 gói thầu.
05/06/2024 14:22
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang nhân dân xã Vĩnh Sơn, huyện Vĩnh Tường; Hạng mục: Cổng, tường rào, đường giao thông và rãnh thoát nước.
05/06/2024 14:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG 3A HÀ NỘI
04/06/2024 08:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DUY AN
31/05/2024 09:30
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC LỢI
23/05/2024 15:40
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ÁNH NGỌC
23/05/2024 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 156 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải 30 TBMT trong 26 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn có quan hệ với 36 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn có quan hệ với 39 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu bạn sống đến một trăm tuổi, tôi muốn sống đến một trăm tuổi từ đi một ngày để tôi sẽ không bao giờ phải sống thiếu vắng bạn. "
Winnie the Pooh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.