Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:46 17/05/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Mở rộng mặt đường và cải tạo rãnh thoát nước từ nhà ông Hải Tha đến nhà ông Việt Thanh, xã Vĩnh Sơn, huyện Vĩnh Tường
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã quản lý
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Vĩnh Tường, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 27/05/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
128
Ngày phê duyệt
16/05/2024 16:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Vĩnh Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:38 17/05/2024
đến
14:30 27/05/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 27/05/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/05/2024 (24/09/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần kiến trúc ACC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Mai Nham, Xã Duy Phiên, Huyện Tam Dương, Vĩnh Phúc
2 Trung tâm giám định chất lượng xây dựng - Chi cục giám định xây dựng Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 07, đường Lạc Long Quân, phường Khai Quang, TP Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty CP tư vấn đầu tư XD HV88 Tư vấn lập E-HSMT TDP Cửa Đồng, thị trấn Hương Canh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phú
4 Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Vạn Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Ngô Miễn, phường Đồng Tâm, TP Viñ h Yên, tỉnh Viñ h Phúc
5 Công ty CP tư vấn đầu tư XD HV88 Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Cửa Đồng, thị trấn Hương Canh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phú
6 Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Vạn Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Ngô Miễn, phường Đồng Tâm, TP Viñ h Yên, tỉnh Viñ h Phúc

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần trục ô tô
1
2
Máy bơm chạy điện
1
3
Máy cắt gạch đá
1
4
Máy cắt uốn cốt thép
1
5
Máy đào một gầu, bánh xích
1
6
Máy đầm bê tông, dầm dùi
1
7
Máy đầm bê tông, đầm bàn
1
8
Máy đầm đất cầm tay
1
9
Máy lu bánh hơi tự hành
1
10
Máy nén khí, động cơ diezel
1
11
Máy phun nhựa đường
1
12
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa
1
13
Máy trộn bê tông
1
14
Máy trộn vữa
1
15
Máy ủi
1
16
Ô tô tự đổ
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cây bàng đài loan đường kính cách gốc 1,2m D>12cm
12
cây
2
Cây tường vy chiều cao >2m
8
cây
3
Trồng cây xanh kích thước bầu 0,7x0,7x0,7 m
20
cây
4
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng, xe bồn 5 m3
20
1 cây / 90 ngày
5
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng, nước giếng bơm điện
20
1 cây / 90 ngày
6
Trồng dặm cỏ lá tre
29.6
m2/lần
7
Tưới nước thảm cỏ thuần chủng bằng thủ công
0.296
100m2/ lần
8
Cây chuỗi ngọc hàng rộng 15cm
117
m
9
Tưới nước thảm cỏ thuần chủng bằng thủ công
0.1755
100m2/ lần
10
Móng máy tập thể dục
11
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.63
m3
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.21
100m2
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
2.63
m3
14
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
0.26
m3
15
Khung móng máy tập 4 Bu lông M18x460
21
bộ
16
Rãnh thoát nước
17
Tháo dỡ cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng máy, trọng lượng cấu kiện <=2T
147
cấu kiện
18
Đào bùn trong mọi điều kiện, bùn lẫn rác
29.988
m3
19
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
0.726
m3
20
Phá dỡ móng các loại, móng bê tông không cốt thép
0.6427
m3
21
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
1.7139
m3
22
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
0.4285
m3
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông hố van, hố ga, đá 1x2, mác 200
1.2763
m3
24
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.035
100m2
25
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM mác 50
8.58
m3
26
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
39
m2
27
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
64.68
m2
28
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
140
1 cấu kiện
29
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250,
4.9944
m3
30
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.2468
100m2
31
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.5944
tấn
32
Tấm đạy bằng Composite KT bao gồm cả khung:(960x530)mm, tải trọng 25 tấn
10
tấm
33
Tấm đạy bằng Composite KT bao gồm cả khung:(850x850)mm, tải trọng 40 tấn
4
tấm
34
Thảm nhựa đường + rãnh
35
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,8 kg/m2
2.63
100m2
36
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường, mái đê, đập
2.63
100m2
37
Mua thảm C12,5 hàm lượng 5%
31.8756
tấn
38
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 10 tấn
0.3188
100tấn
39
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1km tiếp theo, ôtô tự đổ 10 tấn
0.3188
100tấn
40
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
2.63
100m2
41
Sân lát đá
42
Công tác chuẩn bị mặt bằng xây dựng (gồm tháo dỡ + vận chuyển phế thải các công trình hiện trạng trên khu đất xây dựng)
1
Đơn vị
43
Chặt cây hiện trạng (gồm chặt cây và dọn dẹp vận chuyển, đường kính cây 25 - 35cm)
15
Cây
44
Đào san đất bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp II
0.81
100m3
45
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.81
100m3
46
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.81
100m3
47
Lớp bạt lót chống mất nước
540
m2
48
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150
54
m3
49
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn nền, sân bãi, mặt đường bê tông, mái taluy
0.3092
100m2
50
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
540
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 119

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây