Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.090.502.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.923.174.929 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.090.502.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.923.174.929 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG MINH
21/04/2025 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/04/2025 18:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải KHLCNT Xử lý thoát nước mặt tuyến 10 đường thôn 1 và sửa chữa mặt đường ngõ xóm các thôn 1, 2, 3, 4 xã Xuân Đám của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám với 4 gói thầu.
28/03/2025 08:46
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xử lý thoát nước mặt tuyến 10 đường thôn 1 và sửa chữa mặt đường ngõ xóm các thôn 1, 2, 3, 4 xã Xuân Đám.
28/03/2025 08:08
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xử lý thoát nước mặt tuyến 10 đường thôn 1 và sửa chữa mặt đường ngõ xóm các thôn 1, 2, 3, 4 xã Xuân Đám.
28/03/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC
22/03/2025 08:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, thẩm tra dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VILA 16
22/03/2025 08:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải KHLCNT Xử lý thoát nước mặt Tuyến 10 đường Thôn 1 và sửa chữa mặt đường ngõ xóm các Thôn 1,2,3,4 xã Xuân Đám của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám với 2 gói thầu.
07/03/2025 08:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG CHANH
20/02/2025 18:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
20/02/2025 17:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG MINH
21/04/2025 10:14
Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/04/2025 18:10
Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đăng tải KHLCNT Xử lý thoát nước mặt tuyến 10 đường thôn 1 và sửa chữa mặt đường ngõ xóm các thôn 1, 2, 3, 4 xã Xuân Đám với 4 gói thầu.
28/03/2025 08:46
Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC
22/03/2025 08:29
Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, thẩm tra dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VILA 16
22/03/2025 08:27
Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đăng tải KHLCNT Xử lý thoát nước mặt Tuyến 10 đường Thôn 1 và sửa chữa mặt đường ngõ xóm các Thôn 1,2,3,4 xã Xuân Đám với 2 gói thầu.
07/03/2025 08:54
Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG CHANH
20/02/2025 18:05
Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
20/02/2025 17:51
Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI
07/02/2025 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOÀNG MINH
21/04/2025 10:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/04/2025 18:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải KHLCNT Xử lý thoát nước mặt tuyến 10 đường thôn 1 và sửa chữa mặt đường ngõ xóm các thôn 1, 2, 3, 4 xã Xuân Đám của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám với 4 gói thầu.
28/03/2025 08:46
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xử lý thoát nước mặt tuyến 10 đường thôn 1 và sửa chữa mặt đường ngõ xóm các thôn 1, 2, 3, 4 xã Xuân Đám.
28/03/2025 08:08
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xử lý thoát nước mặt tuyến 10 đường thôn 1 và sửa chữa mặt đường ngõ xóm các thôn 1, 2, 3, 4 xã Xuân Đám.
28/03/2025 08:08
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SƠN PHÚC
22/03/2025 08:29
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, thẩm tra dự toán của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VILA 16
22/03/2025 08:27
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải KHLCNT Xử lý thoát nước mặt Tuyến 10 đường Thôn 1 và sửa chữa mặt đường ngõ xóm các Thôn 1,2,3,4 xã Xuân Đám của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám với 2 gói thầu.
07/03/2025 08:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI SÔNG CHANH
20/02/2025 18:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẤT VIỆT
20/02/2025 17:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Đám có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Đàn ông, có thể ngủ với nhiều đàn bà, nhưng luôn tự nhủ rằng trái tim chỉ có một người đàn bà duy nhất. Đàn bà, chỉ có thể ngủ với một người đàn ông duy nhất, nhưng trong tim vẫn còn vương vấn những người đàn ông cũ. Với đàn ông và đàn bà, sự chung thủy được định nghĩa hoàn toàn khác nhau. "
Nguyễn Ngọc Thạch
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".