Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.437.394.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.423.378.409 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.437.394.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.423.378.409 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 14 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL.Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN THÀNH
21/06/2025 09:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI đã đăng tải TBMT 01.XL.Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 15:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG LAN
06/06/2025 08:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVĐT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI
06/06/2025 08:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Dự án Bãi đậu xe khu di tích Đền huyện xã Xuân Giang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang với 5 gói thầu.
06/06/2025 08:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bãi đậu xe khu di tích Đền huyện xã Xuân Giang.
06/06/2025 07:07
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải kết quả gói thầu 01.X L Xây lắp công trình: Mương thoát nước khu dân cư Nhà Trành, thôn Lam Thủy, xã Xuân Giang, huyện Nghi Xuân, tĩnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGA LONG
19/05/2025 08:42
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL Xây lắp công trình: Cải tạo nhà học 02 tầng 8 phòng Trường tiểu học Xuân Giang, huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUANG MINH
12/05/2025 11:14
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL Xây lắp công trình + Đảm bảo giao thông công trình: Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông trục thôn, ngõ xóm thôn An Tiên
và thôn Hồng Tiến xã Xuân Giang, huyện Nghi Xuân, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUANG MINH
12/05/2025 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải TBMT 01.X L Xây lắp công trình: Mương thoát nước khu dân cư Nhà Trành, thôn Lam Thủy, xã Xuân Giang, huyện Nghi Xuân, tĩnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2025 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang công bố kết quả gói thầu 05.TVTĐ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG LAN
06/06/2025 08:16
Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang công bố kết quả gói thầu 04.TVĐT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI
06/06/2025 08:14
Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Dự án Bãi đậu xe khu di tích Đền huyện xã Xuân Giang với 5 gói thầu.
06/06/2025 08:11
Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đăng tải KHLCNT Mương thoát nước khu dân cư Nhà Trành, thôn Lam Thủy, xã Xuân Giang, huyện Nghi Xuân, tĩnh Hà Tĩnh với 4 gói thầu.
25/04/2025 09:44
Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang công bố kết quả gói thầu 04.TVLCNLTư vấn lập HSMT, đánh giá kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 697
22/04/2025 16:13
Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đăng tải KHLCNT Cải tạo nhà học 02 tầng 8 phòng Trường tiểu học Xuân Giang, huyện Nghi Xuân với 5 gói thầu.
22/04/2025 16:13
Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang công bố kết quả gói thầu 05. TVTĐ Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI ĐĂNG
22/04/2025 15:49
Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đăng tải KHLCNT Cải tạo nhà học 02 tầng 8 phòng Trường tiểu học Xuân Giang, huyện Nghi Xuân với 5 gói thầu.
21/04/2025 14:46
Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang công bố kết quả gói thầu 05. TVTĐ Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẢI ĐĂNG
21/04/2025 12:02
Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang công bố kết quả gói thầu 04.TVLCNLTư vấn lập HSMT, đánh giá kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 697
21/04/2025 11:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL.Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN THÀNH
21/06/2025 09:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI đã đăng tải TBMT 01.XL.Xây lắp của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/06/2025 15:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đã đăng tải kết quả gói thầu 05.TVTĐ của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG LAN
06/06/2025 08:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đã đăng tải kết quả gói thầu 04.TVĐT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHANG ĐẠI
06/06/2025 08:14
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Công trình: Dự án Bãi đậu xe khu di tích Đền huyện xã Xuân Giang của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang với 5 gói thầu.
06/06/2025 08:11
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bãi đậu xe khu di tích Đền huyện xã Xuân Giang.
06/06/2025 07:07
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải kết quả gói thầu 01.X L Xây lắp công trình: Mương thoát nước khu dân cư Nhà Trành, thôn Lam Thủy, xã Xuân Giang, huyện Nghi Xuân, tĩnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGA LONG
19/05/2025 08:42
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL Xây lắp công trình: Cải tạo nhà học 02 tầng 8 phòng Trường tiểu học Xuân Giang, huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUANG MINH
12/05/2025 11:14
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL Xây lắp công trình + Đảm bảo giao thông công trình: Nâng cấp, mở rộng các tuyến đường giao thông trục thôn, ngõ xóm thôn An Tiên
và thôn Hồng Tiến xã Xuân Giang, huyện Nghi Xuân, tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUANG MINH
12/05/2025 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải TBMT 01.X L Xây lắp công trình: Mương thoát nước khu dân cư Nhà Trành, thôn Lam Thủy, xã Xuân Giang, huyện Nghi Xuân, tĩnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/04/2025 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 50 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đã đăng tải 5 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Giang có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một cái bụng đói không thể lắng nghe. "
La Fontaine