Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 67 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.967.127.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.801.076.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.967.127.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 49.801.076.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 16 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy.
21/06/2025 14:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP MINH LONG
28/05/2025 14:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/05/2025 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E
HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC DŨNG PHÚ THỌ
21/03/2025 14:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường THCS Xuân Huy, xã Xuân Huy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy với 5 gói thầu.
12/03/2025 15:30
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường THCS Xuân Huy, xã Xuân Huy.
12/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kĩ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH CHÍ
12/03/2025 15:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn lập Báo cáo kinh tế kĩ thuật công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường THCS Xuân Huy, xã Xuân Huy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy với 1 gói thầu.
12/03/2025 15:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MẠNH HÙNG
23/01/2025 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THẾ PHƯỚC
21/06/2025 14:35
Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP MINH LONG
28/05/2025 14:57
Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/05/2025 15:50
Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 16:59
Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/05/2025 15:07
Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E
HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC DŨNG PHÚ THỌ
21/03/2025 14:35
Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường THCS Xuân Huy, xã Xuân Huy với 5 gói thầu.
12/03/2025 15:30
Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kĩ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH CHÍ
12/03/2025 15:06
Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn lập Báo cáo kinh tế kĩ thuật công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường THCS Xuân Huy, xã Xuân Huy với 1 gói thầu.
12/03/2025 15:01
Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MẠNH HÙNG
23/01/2025 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng, mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy.
21/06/2025 14:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP MINH LONG
28/05/2025 14:57
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/05/2025 16:59
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/05/2025 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E
HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC DŨNG PHÚ THỌ
21/03/2025 14:35
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường THCS Xuân Huy, xã Xuân Huy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy với 5 gói thầu.
12/03/2025 15:30
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường THCS Xuân Huy, xã Xuân Huy.
12/03/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kĩ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH CHÍ
12/03/2025 15:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải KHLCNT Gói thầu tư vấn lập Báo cáo kinh tế kĩ thuật công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học và các hạng mục phụ trợ trường THCS Xuân Huy, xã Xuân Huy của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy với 1 gói thầu.
12/03/2025 15:01
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MẠNH HÙNG
23/01/2025 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 67 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải 20 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 16 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy có quan hệ với 23 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Huy có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Trà hoa nở rồi tàn. Trăng tròn rồi khuyết. Mặt nước vơi đầy. Người có thấy không? Vì không thấy nên không đau lòng. Vật đổi sao dời như vậy, đời người rồi có bao nhiêu lần trải qua mùa xuân. "
Tuyết Hoài