Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.645.933.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.639.313.574 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.645.933.496 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.639.313.574 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 18 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường Xuân Thới Thượng 22 (đoạn từ đường Phan Văn Hớn đến đường Xuân Thới Thượng 24) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng với 3 gói thầu.
02/01/2025 10:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa đường Xuân Thới Thượng 22 (đoạn từ đường Phan Văn Hớn đến đường Xuân Thới Thượng 24).
02/01/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát khảo sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI THUẬN ĐỨC
02/01/2025 09:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HẢI NAM
02/01/2025 09:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (Thuê tư vấn QLDA) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTK
02/01/2025 09:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và DT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẮC NAM
02/01/2025 09:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị dự án: Nâng cấp, sửa chữa đường Xuân Thới Thượng 22 (đoạn từ đường Phan Văn Hớn đến đường Xuân Thới Thượng 24) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng với 4 gói thầu.
02/01/2025 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho thành viên Tổ bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Thới Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT-THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-BẢO HỘ LAO ĐỘNG LỘC AN
24/12/2024 11:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho thành viên Tổ bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Thới Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho thành viên Tổ bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Thới Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường Xuân Thới Thượng 22 (đoạn từ đường Phan Văn Hớn đến đường Xuân Thới Thượng 24) với 3 gói thầu.
02/01/2025 10:17
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng công bố kết quả gói thầu Giám sát khảo sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI THUẬN ĐỨC
02/01/2025 09:55
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HẢI NAM
02/01/2025 09:52
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (Thuê tư vấn QLDA).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTK
02/01/2025 09:47
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẮC NAM
02/01/2025 09:44
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị dự án: Nâng cấp, sửa chữa đường Xuân Thới Thượng 22 (đoạn từ đường Phan Văn Hớn đến đường Xuân Thới Thượng 24) với 4 gói thầu.
02/01/2025 09:41
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho thành viên Tổ bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở trên địa bàn xã Xuân Thới Thượng với 3 gói thầu.
07/12/2024 10:17
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đăng tải KHLCNT Phương tiện phòng cháy chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho các đội dân phòng trên địa bàn xã Xuân Thói Thượng với 1 gói thầu.
08/11/2024 05:34
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đăng tải KHLCNT Sửa chữa văn phòng Ban nhân dân ấp 5 với 5 gói thầu.
02/06/2024 10:08
Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đăng tải KHLCNT Sửa chữa văn phòng Ban nhân dân ấp 5 (Giai đoạn chuẩn bị dự án) với 4 gói thầu.
02/06/2024 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường Xuân Thới Thượng 22 (đoạn từ đường Phan Văn Hớn đến đường Xuân Thới Thượng 24) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng với 3 gói thầu.
02/01/2025 10:17
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa đường Xuân Thới Thượng 22 (đoạn từ đường Phan Văn Hớn đến đường Xuân Thới Thượng 24).
02/01/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát khảo sát của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG & THƯƠNG MẠI THUẬN ĐỨC
02/01/2025 09:55
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HẢI NAM
02/01/2025 09:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án (Thuê tư vấn QLDA) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HTK
02/01/2025 09:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC và DT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẮC NAM
02/01/2025 09:44
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị dự án: Nâng cấp, sửa chữa đường Xuân Thới Thượng 22 (đoạn từ đường Phan Văn Hớn đến đường Xuân Thới Thượng 24) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng với 4 gói thầu.
02/01/2025 09:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho thành viên Tổ bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Thới Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT-THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ-BẢO HỘ LAO ĐỘNG LỘC AN
24/12/2024 11:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho thành viên Tổ bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Thới Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 16:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục cho thành viên Tổ bảo vệ an ninh, trật tự ở cơ sở năm 2024 trên địa bàn xã Xuân Thới Thượng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 58 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Xuân Thới Thượng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cái chết phổ biến hơn sự sống; ai cũng chết nhưng không phải ai cũng sống. "
Alan Sachs