Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.619.816.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.609.693.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.619.816.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.609.693.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL xây lắp công trình: Xây dựng đường nội đồng, tuyến “đường Cố Chu đến đập Cu Sơn” thôn Nam Viên, xã Xuân Viên, huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/07/2022 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường nội đồng, tuyến “đường Cố Chu đến đập Cu Sơn” thôn Nam Viên, xã Xuân Viên, huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN với 3 gói thầu.
08/07/2022 16:25
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường nội đồng, tuyến “đường Cố Chu đến đập Cu Sơn” thôn Nam Viên, xã Xuân Viên, huyện Nghi Xuân.
08/07/2022 07:00
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường từ ngã tư nhà văn hóa đến ngã tư đường xuống chùa Mý thôn Phúc Tuy và tuyến đường từ ngã tư trước nhad ông Phan Văn Bính đến đường ngang múi ngoài thôn Phúc Tuy.
20/04/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN.
18/03/2022 09:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN HIỀN PHÚ THỌ
18/03/2022 09:10
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Biên Viên Lĩnh, xã Xuân Viên.
01/06/2021 07:00
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà làm việc 2 tầng kiêm trung tâm giao dịch một cửa Trụ sở UBND xã Xuân Viên.
26/11/2019 07:00
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà học 02 tầng 06 phòng trường Mầm non xã Xuân Viên, huyện Nghi Xuân.
05/09/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN HIỀN PHÚ THỌ
18/03/2022 09:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN HIỀN PHÚ THỌ
18/03/2022 09:10
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
03/03/2022 15:15
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
03/03/2022 15:13
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/02/2022 12:21
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/02/2022 12:12
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/02/2022 11:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Xây dựng hạ tầng đấu giá quyền sử dụng đất ở tại khu 8, xã Xuân Viên, huyện Yên Lập với 5 gói thầu.
23/02/2022 16:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Xây dựng hạ tầng đấu giá quyền sử dụng đất ở tại khu 9 xã Mỹ Lung, huyện Yên Lập với 5 gói thầu.
23/02/2022 16:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL: Xây lắp và hạng mục chung (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 241 ngày 19/12/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
19/12/2017 01:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải TBMT Gói thầu 01.XL xây lắp công trình: Xây dựng đường nội đồng, tuyến “đường Cố Chu đến đập Cu Sơn” thôn Nam Viên, xã Xuân Viên, huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/07/2022 16:15
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG 697 đã đăng tải KHLCNT Xây dựng đường nội đồng, tuyến “đường Cố Chu đến đập Cu Sơn” thôn Nam Viên, xã Xuân Viên, huyện Nghi Xuân của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN với 3 gói thầu.
08/07/2022 16:25
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng đường nội đồng, tuyến “đường Cố Chu đến đập Cu Sơn” thôn Nam Viên, xã Xuân Viên, huyện Nghi Xuân.
08/07/2022 07:00
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường từ ngã tư nhà văn hóa đến ngã tư đường xuống chùa Mý thôn Phúc Tuy và tuyến đường từ ngã tư trước nhad ông Phan Văn Bính đến đường ngang múi ngoài thôn Phúc Tuy.
20/04/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN.
18/03/2022 09:15
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TUẤN HIỀN PHÚ THỌ
18/03/2022 09:10
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Biên Viên Lĩnh, xã Xuân Viên.
01/06/2021 07:00
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà làm việc 2 tầng kiêm trung tâm giao dịch một cửa Trụ sở UBND xã Xuân Viên.
26/11/2019 07:00
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà học 02 tầng 06 phòng trường Mầm non xã Xuân Viên, huyện Nghi Xuân.
05/09/2019 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ XUÂN VIÊN có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự nhạy cảm của con người đối với những điều nhỏ bé và thiếu nhạy cảm đối với những điều lớn lao là dấu hiệu của một loại rối loạn kỳ lạ. "
Blaise Pascal
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.