Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.540.083.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.458.680.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.540.083.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.458.680.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,30%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bồn Inox đứng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI BẮC Á
09/05/2025 10:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải KHLCNT Dự án, dự toán mua sắm bồn nước thuộc Dự án 1: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán, Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 bảo hiểm công trình Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
15/01/2025 11:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 giám sát công trình Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH THUẬN PHÚ THỌ
15/01/2025 11:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 thi công xây lắp Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
07/01/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 thi công xây lắp Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 11:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 thẩm định HSMT, kết quả LCNT Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng AVN
17/12/2024 09:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 lập HSMT, đánh giá HSDT Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN ĐẠI PHÁT
17/12/2024 09:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa cộng đồng xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN DIỆP TÂM ĐAN
06/12/2024 16:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng với 5 gói thầu.
05/12/2024 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bồn Inox đứng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI BẮC Á
09/05/2025 10:13
Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05 bảo hiểm công trình Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
15/01/2025 11:53
Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 giám sát công trình Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH THUẬN PHÚ THỌ
15/01/2025 11:50
Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 thi công xây lắp Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
07/01/2025 16:16
Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01 thi công xây lắp Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 09:31
Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đăng tải TBMT Gói thầu số 01 thi công xây lắp Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 11:51
Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 thẩm định HSMT, kết quả LCNT Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng AVN
17/12/2024 09:51
Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 lập HSMT, đánh giá HSDT Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN ĐẠI PHÁT
17/12/2024 09:50
Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa cộng đồng xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN DIỆP TÂM ĐAN
06/12/2024 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bồn Inox đứng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI BẮC Á
09/05/2025 10:13
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải KHLCNT Dự án, dự toán mua sắm bồn nước thuộc Dự án 1: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán, Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng với 1 gói thầu.
09/05/2025 10:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 bảo hiểm công trình Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Bảo hiểm Bưu điện Khu vực Phía Bắc
15/01/2025 11:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 giám sát công trình Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÌNH THUẬN PHÚ THỌ
15/01/2025 11:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 thi công xây lắp Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH
07/01/2025 16:16
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01 thi công xây lắp Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/12/2024 11:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 thẩm định HSMT, kết quả LCNT Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng AVN
17/12/2024 09:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 lập HSMT, đánh giá HSDT Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN ĐẠI PHÁT
17/12/2024 09:50
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 Thi công xây lắp công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa cộng đồng xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN DIỆP TÂM ĐAN
06/12/2024 16:02
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục thiệt hại sau mưa lũ (cơn bão số 3 - Yagi) đường tràn Bến Bụt, xã Yên Lãng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng với 5 gói thầu.
05/12/2024 09:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng đã đăng tải 24 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Lãng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đêm càng tối, sao càng sáng, Càng khổ đau, Chúa càng gần!The darker the night, the brighter the stars, The deeper the grief, the closer is God! "
Fyodor Dostoyevsky