Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 110 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 65 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 71,88%, Tư vấn 28,13%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.452.625.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 102.104.260.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,04 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 71,88%, Tư vấn 28,13%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 102.452.625.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 102.104.260.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông như sau:
- Là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 32 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bộ Chiêng mường cho đội văn nghệ xóm Khang Đình và xóm Trường Yên, xã Yên Mông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngô Thị Huyền
06/06/2025 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: "Cung cấp bộ Chiêng mường cho đội văn nghệ xóm Khang Đình và xóm Trường Yên, xã Yên Mông" của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: "Cung cấp bộ Chiêng mường cho đội văn nghệ xóm Khang Đình và xóm Trường Yên, xã Yên Mông" của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG-VẬN TẢI MẠNH DŨNG
28/05/2025 07:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 16:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
16/05/2025 15:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, nâng cấp đường nhánh 4, nhánh 5, xóm Mỵ, xã Yên Mông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông với 5 gói thầu.
16/05/2025 15:46
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường nhánh 4, nhánh 5, xóm Mỵ, xã Yên Mông.
16/05/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp đường nhánh 4, nhánh 5, xóm Mỵ, xã Yên Mông.
16/05/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình (Gói thầu số 04) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÌNH NAM
24/01/2025 11:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Yên Mông công bố kết quả gói thầu Cung cấp bộ Chiêng mường cho đội văn nghệ xóm Khang Đình và xóm Trường Yên, xã Yên Mông.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngô Thị Huyền
06/06/2025 15:31
Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: "Cung cấp bộ Chiêng mường cho đội văn nghệ xóm Khang Đình và xóm Trường Yên, xã Yên Mông" với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:23
Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: "Cung cấp bộ Chiêng mường cho đội văn nghệ xóm Khang Đình và xóm Trường Yên, xã Yên Mông" với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:18
Ủy ban nhân dân xã Yên Mông công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG-VẬN TẢI MẠNH DŨNG
28/05/2025 07:09
Ủy ban nhân dân xã Yên Mông công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
24/05/2025 17:09
Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 16:54
Ủy ban nhân dân xã Yên Mông công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
16/05/2025 15:51
Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, nâng cấp đường nhánh 4, nhánh 5, xóm Mỵ, xã Yên Mông với 5 gói thầu.
16/05/2025 15:46
Ủy ban nhân dân xã Yên Mông công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình (Gói thầu số 04).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÌNH NAM
24/01/2025 11:23
Ủy ban nhân dân xã Yên Mông công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LONG TIẾN ĐẠT HÒA BÌNH
24/01/2025 08:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bộ Chiêng mường cho đội văn nghệ xóm Khang Đình và xóm Trường Yên, xã Yên Mông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông.
- Nhà thầu trúng thầu: Ngô Thị Huyền
06/06/2025 15:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: "Cung cấp bộ Chiêng mường cho đội văn nghệ xóm Khang Đình và xóm Trường Yên, xã Yên Mông" của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: "Cung cấp bộ Chiêng mường cho đội văn nghệ xóm Khang Đình và xóm Trường Yên, xã Yên Mông" của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông với 1 gói thầu.
06/06/2025 15:18
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG-VẬN TẢI MẠNH DŨNG
28/05/2025 07:09
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 16:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
16/05/2025 15:51
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, nâng cấp đường nhánh 4, nhánh 5, xóm Mỵ, xã Yên Mông của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông với 5 gói thầu.
16/05/2025 15:46
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường nhánh 4, nhánh 5, xóm Mỵ, xã Yên Mông.
16/05/2025 15:15
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp đường nhánh 4, nhánh 5, xóm Mỵ, xã Yên Mông.
16/05/2025 15:15
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình (Gói thầu số 04) của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Mông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÌNH NAM
24/01/2025 11:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 110 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải 32 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 32 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông đã đăng tải 38 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 38 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông có quan hệ với 27 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Mông có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nếu không có gì tồn tại mãi mãi, thì tôi có thể trở thành ” không có gì của em” được không? "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".