Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.013.655.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.995.687.796 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.013.655.960 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.995.687.796 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Gó thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng cho yếu tố khối lượng phát sinh) của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH HÀ NỘI
31/03/2025 14:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải TBMT Gó thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng cho yếu tố khối lượng phát sinh) của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/03/2025 11:54
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường giao thông từ tràn Hón Chao, thôn Mỵ đi Quốc Lộ 47, xã Yên Nhân, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân với 5 gói thầu.
22/02/2025 10:33
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông từ tràn Hón Chao, thôn Mỵ đi Quốc Lộ 47, xã Yên Nhân, huyện Thường Xuân.
22/02/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT NAM
13/12/2024 09:31
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin thực hiện hành chính công, chuyển đổi số trong nông thôn mới xã
Yên nhân, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT NAM
22/11/2024 23:19
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 22:58
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao tại các trung tâm văn hóa - thể thao xã Yên Nhân, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân với 3 gói thầu.
22/11/2024 21:34
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin thực hiện hành chính công, chuyển đổi số trong nông thôn mới xã Yên Nhân, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân với 1 gói thầu.
20/11/2024 15:12
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QUANG PHÁT TX
05/08/2024 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân công bố kết quả gói thầu Gó thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng cho yếu tố khối lượng phát sinh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH HÀ NỘI
31/03/2025 14:16
Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân công bố KQMT gói thầu Gó thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng cho yếu tố khối lượng phát sinh) với 1 nhà thầu tham gia.
13/03/2025 09:23
Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đăng tải TBMT Gó thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng cho yếu tố khối lượng phát sinh) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/03/2025 11:54
Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường giao thông từ tràn Hón Chao, thôn Mỵ đi Quốc Lộ 47, xã Yên Nhân, huyện Thường Xuân với 5 gói thầu.
22/02/2025 10:33
Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT NAM
13/12/2024 09:31
Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 10:04
Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin thực hiện hành chính công, chuyển đổi số trong nông thôn mới xã
Yên nhân, huyện Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT NAM
22/11/2024 23:19
Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 22:58
Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao tại các trung tâm văn hóa - thể thao xã Yên Nhân, huyện Thường Xuân với 3 gói thầu.
22/11/2024 21:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Gó thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng cho yếu tố khối lượng phát sinh) của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH HÀ NỘI
31/03/2025 14:16
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải TBMT Gó thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (Bao gồm 1,3% chi phí dự phòng cho yếu tố khối lượng phát sinh) của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/03/2025 11:54
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Đường giao thông từ tràn Hón Chao, thôn Mỵ đi Quốc Lộ 47, xã Yên Nhân, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân với 5 gói thầu.
22/02/2025 10:33
Chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông từ tràn Hón Chao, thôn Mỵ đi Quốc Lộ 47, xã Yên Nhân, huyện Thường Xuân.
22/02/2025 10:10
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT NAM
13/12/2024 09:31
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin thực hiện hành chính công, chuyển đổi số trong nông thôn mới xã
Yên nhân, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT NAM
22/11/2024 23:19
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 22:58
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao tại các trung tâm văn hóa - thể thao xã Yên Nhân, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân với 3 gói thầu.
22/11/2024 21:34
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin thực hiện hành chính công, chuyển đổi số trong nông thôn mới xã Yên Nhân, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân với 1 gói thầu.
20/11/2024 15:12
Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng + bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QUANG PHÁT TX
05/08/2024 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 37 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải 10 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy Ban Nhân Dân Xã Yên Nhân có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hình thức bất công tồi tệ nhất chính là cố gắng khiến những thứ không đồng đều trở thành bình đẳng. "
Aristotle