Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 211 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 176 gói (với 179 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 170 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 169 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,23%, Xây lắp 75,42%, Tư vấn 2,23%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,12%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 139.812.147.643 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 137.399.078.744 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,23%, Xây lắp 75,42%, Tư vấn 2,23%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 1,12%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 139.812.147.643 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 137.399.078.744 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị âm thanh, tủ và sách của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ THÀNH DUNG
09/06/2025 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị âm thanh, tủ và sách cho nhà văn hóa xã và 6 thôn xã Yên Phương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Yên Phương, huyện Yên lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ THÀNH DUNG
14/03/2025 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Yên Phương, huyện Yên lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương với 1 gói thầu.
14/03/2025 08:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Yên Phương, huyện Yên lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương với 1 gói thầu.
13/03/2025 16:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ATC VĨNH YÊN
10/12/2024 19:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ
04/12/2024 22:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUỐC ANH
04/12/2024 22:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 21:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 21:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị âm thanh, tủ và sách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ THÀNH DUNG
09/06/2025 15:23
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị âm thanh, tủ và sách cho nhà văn hóa xã và 6 thôn xã Yên Phương với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:07
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Yên Phương, huyện Yên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ THÀNH DUNG
14/03/2025 09:37
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Yên Phương, huyện Yên lạc với 1 gói thầu.
14/03/2025 08:36
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Yên Phương, huyện Yên lạc với 1 gói thầu.
13/03/2025 16:23
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HTS PHÚC VĨNH, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ATC VĨNH YÊN
10/12/2024 19:47
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ
04/12/2024 22:06
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUỐC ANH
04/12/2024 22:05
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 14:46
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 21:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị âm thanh, tủ và sách của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ THÀNH DUNG
09/06/2025 15:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị âm thanh, tủ và sách cho nhà văn hóa xã và 6 thôn xã Yên Phương của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương với 1 gói thầu.
09/06/2025 15:07
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Yên Phương, huyện Yên lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ THÀNH DUNG
14/03/2025 09:37
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Yên Phương, huyện Yên lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương với 1 gói thầu.
14/03/2025 08:36
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị phòng cháy chữa cháy xã Yên Phương, huyện Yên lạc của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương với 1 gói thầu.
13/03/2025 16:23
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ATC VĨNH YÊN
10/12/2024 19:47
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THÀNH CÔNG PHÚ THỌ
04/12/2024 22:06
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUỐC ANH
04/12/2024 22:05
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/11/2024 21:58
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Yên Phương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 21:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải 43 KHLCNT, trong đó có 211 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải 179 TBMT trong 176 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 156 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương đã đăng tải 52 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 52 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương có quan hệ với 46 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Yên Phương có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đôi khi người ta bỏ ra nhiều nhất cho thứ mà người ta có thể có được chẳng mất gì cả. "
Albert Einstein