Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:33 31/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, cải tạo đường hành lang chân đê tả Hồng đoạn thuộc địa phận xã Yên Phương, huyện Yên Lạc (tương ứng với khoảng từ K24+700 đến K26+700 đê tả sông Hồng)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Yên Lạc, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:30 09/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
224/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/10/2024 16:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Yên Phương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:31 31/10/2024
đến
14:30 09/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:30 09/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
180.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/11/2024 (09/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần xây dựng Tư Phúc Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu phố 2, thị Trấn Hương Canh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn lập E-HSMT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Toàn Cầu Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP Gia Du, thị trấn Gia Khánh, huyện Bình Xuyên, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng - thương mại số 9 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Thanh Trù, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Yên Lạc Cơ quan thẩm định thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thị trấn Yên Lạc, huyện Yên Lạc, tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
2
Máy đầm dùi Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
3
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
4
Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
5
Máy trộn vữa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
6
Máy lu Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
7
Máy cắt uốn thép Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
8
Máy đào Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
9
Máy nén khí Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
10
Máy rải bê tông nhựa Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
11
Máy phun nhựa đường Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
12
Xe tải có cẩu (cần trục ô tô) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
13
Máy hàn Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
14
Búa căn khí nén Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
15
Thiết bị sơn kẻ vạch Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1
16
Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
2
17
Máy thủy bình (Máy toàn đạc) Đặc điểm thiết bị: Sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐÀO ĐẮP, PHÁ DỠ
2
Đào nền đường, khuôn đường, đất cấp II
233.52
m3
3
Đào rãnh thoát nước, đất cấp II
808.1989
m3
4
Vận chuyển đất đổ bỏ, đất cấp II
1041.7189
m3
5
Cắt khe dọc đường bê tông
7.8915
100m
6
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
422.2675
m3
7
Phá dỡ kết cấu gạch đá
254.6285
m3
8
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
67.006
m3
9
Vận chuyển phế thải đổ bỏ
743.9021
m3
10
MẶT ĐƯỜNG + BIỂN BÁO + GỜ GIẢM TỐC
11
Bê tông mặt đường, M200, đá 2x4
128.466
m3
12
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8 kg/m2
108.4025
100m2
13
Rải cốt sợi thủy tinh chống nứt mặt đường
3223.54
m2
14
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép trung bình 2,4 cm
68.024
100m2
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
108.4025
100m2
16
Biển báo phản quang tam giác cạnh A=700mm
26
cái
17
Cột biến báo đường kính D88,3x1,8mm - Sơn trắng đỏ
91
m
18
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
26
cái
19
Đào móng cột biển báo, đất cấp II
5.2
1m3
20
Bê tông móng cột biển báo, đá 1x2, mác 200
5.2
m3
21
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
361.43
m2
22
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 5mm
135
m2
23
RÃNH B40 QUA ĐƯỜNG
24
Thi công lớp đá đệm móng
4.4
m3
25
Bê tông móng, M150, đá 1x2
6.6
m3
26
Ván khuôn móng
0.15
100m2
27
Xây rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
8.8
m3
28
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75
40
m2
29
Ván khuôn mũ rãnh
0.5
100m2
30
Bê tông mũ rãnh, M200, đá 1x2
4.35
m3
31
Bê tông tấm đan, M250, đá 1x2
4.5
m3
32
Ván khuôn tấm đan
0.24
100m2
33
Cốt thép tấm đan. ĐK= 8mm
0.3755
tấn
34
Cốt thép tấm đan, ĐK=12mm
0.199
tấn
35
Lắp đặt tấm đan
50
1cấu kiện
36
RÃNH B40
37
Thi công lớp đá đệm móng
161.55
m3
38
Bê tông móng, M150, đá 1x2
242.33
m3
39
Ván khuôn móng
5.5075
100m2
40
Xây rãnh thoát nước bằng gạch BTKN 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
323.11
m3
41
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75
1468.66
m2
42
Ván khuôn mũ rãnh
18.3583
100m2
43
Bê tông mũ rãnh, M200, đá 1x2
159.72
m3
44
Bê tông tấm đan, M250, đá 1x2
165.24
m3
45
Ván khuôn tấm đan
8.8128
100m2
46
Cốt thép tấm đan. ĐK= 8mm
13.7884
tấn
47
Cốt thép tấm đan, ĐK=12mm
7.3073
tấn
48
Lắp đặt tấm đan
1836
1cấu kiện
49
Thi công lớp đá đệm móng hố thu
2
m3
50
Bê tông móng hố thu, đá 1x2, mác 150
3
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây