Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 343 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 315 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 309 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 97,44%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 172.533.189.515 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 167.420.039.843 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 97,44%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 172.533.189.515 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 167.420.039.843 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,96%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn KS địa hình (bước TK BVTC), lập hồ sơ thiết kế BVTC của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và đầu tư thương mại ACD
21/10/2022 15:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng và Thương mại Quốc Vinh
17/10/2022 14:14
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường trung học cơ sở và trường tiểu học số 1 xã Yên Trung, huyện Yên Phong.
05/09/2022 08:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TRƯỜNG HƯNG
05/07/2022 09:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/06/2022 08:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Thân Thượng và đường GTNT thôn Yên Lãng, xã Yên Trung của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG với 7 gói thầu.
11/06/2022 16:48
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng thôn Thân Thượng và đường GTNT thôn Yên Lãng, xã Yên Trung.
11/06/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Và Thương Mại Cẩm Lý
18/05/2022 18:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Xuân Cai, xã Yên Trung, huyện Yên Phong của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG với 6 gói thầu.
16/05/2022 16:07
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng thôn Xuân Cai, xã Yên Trung, huyện Yên Phong.
16/05/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn KS địa hình (bước TK BVTC), lập hồ sơ thiết kế BVTC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và đầu tư thương mại ACD
21/10/2022 15:22
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng và Thương mại Quốc Vinh
17/10/2022 14:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn KS địa hình (bước TK BVTC), lập hồ sơ thiết kế BVTC với 1 nhà thầu tham gia.
03/10/2022 15:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 09:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 08:53
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Cải tạo, sửa chữa trường trung học cơ sở và trường tiểu học xã Yên Trung, huyện Yên Phong với 8 gói thầu.
05/09/2022 09:06
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Tư vấn KS địa hình (bước TK BVTC), lập hồ sơ thiết kế BVTC theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
28/07/2022 15:16
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TRƯỜNG HƯNG
05/07/2022 09:34
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2022 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn KS địa hình (bước TK BVTC), lập hồ sơ thiết kế BVTC của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và đầu tư thương mại ACD
21/10/2022 15:22
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng và Thương mại Quốc Vinh
17/10/2022 14:14
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa trường trung học cơ sở và trường tiểu học số 1 xã Yên Trung, huyện Yên Phong.
05/09/2022 08:08
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TRƯỜNG HƯNG
05/07/2022 09:34
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/06/2022 08:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Thân Thượng và đường GTNT thôn Yên Lãng, xã Yên Trung của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG với 7 gói thầu.
11/06/2022 16:48
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng thôn Thân Thượng và đường GTNT thôn Yên Lãng, xã Yên Trung.
11/06/2022 07:00
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng Và Thương Mại Cẩm Lý
18/05/2022 18:49
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng thôn Xuân Cai, xã Yên Trung, huyện Yên Phong của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG với 6 gói thầu.
16/05/2022 16:07
Chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông nội đồng thôn Xuân Cai, xã Yên Trung, huyện Yên Phong.
16/05/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải 52 KHLCNT, trong đó có 343 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải 39 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 30 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG đã đăng tải 30 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 30 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG có quan hệ với 39 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN TRUNG có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy để giai cấp thống trị run rẩy trước cách mạng cộng sản. Người vô sản không có gì để mất ngoài xiềng xích. Họ có thể thắng được cả thế giới. Người lao động tại mọi quốc gia, hãy đoàn kết! "
Karl Marx
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.