Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.371.966.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.264.934.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.371.966.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.264.934.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm 1,75% chi phí dự phòng) và bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QUANG PHÁT TX
28/02/2025 15:10
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Thường Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm 1,75% chi phí dự phòng) và bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2025 08:09
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải KHLCNT Nhà Văn hóa thôn Pà Cầu, xã Xuân Lộc, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC với 4 gói thầu.
06/01/2025 17:23
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà Văn hóa thôn Pà Cầu, xã Xuân Lộc, huyện Thường Xuân.
06/01/2025 17:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÚ HƯNG
29/12/2024 11:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin thực hiện hành chính công, chuyển đổi số trong nông thôn mới xã Xuân Lộc, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC với 1 gói thầu.
13/12/2024 02:43
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 02:02
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao tại các trung tâm văn hóa - thể thao xã Xuân Lộc, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC với 3 gói thầu.
12/12/2024 23:32
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BOP
18/07/2024 15:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI TOÀN PHÁT
18/07/2024 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đăng tải KHLCNT Nhà Văn hóa thôn Pà Cầu, xã Xuân Lộc, huyện Thường Xuân với 4 gói thầu.
06/01/2025 17:23
UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÚ HƯNG
29/12/2024 11:56
UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC công bố KQMT gói thầu Mua sắm lắp đặt thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 11:26
UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin thực hiện hành chính công, chuyển đổi số trong nông thôn mới xã Xuân Lộc, huyện Thường Xuân với 1 gói thầu.
13/12/2024 02:43
UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 02:02
UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao tại các trung tâm văn hóa - thể thao xã Xuân Lộc, huyện Thường Xuân với 3 gói thầu.
12/12/2024 23:32
UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BOP
18/07/2024 15:17
UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI TOÀN PHÁT
18/07/2024 15:11
UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
27/06/2024 10:50
UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2024 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm 1,75% chi phí dự phòng) và bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QUANG PHÁT TX
28/02/2025 15:10
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Thường Xuân đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình (bao gồm 1,75% chi phí dự phòng) và bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/02/2025 08:09
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải KHLCNT Nhà Văn hóa thôn Pà Cầu, xã Xuân Lộc, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC với 4 gói thầu.
06/01/2025 17:23
Chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà Văn hóa thôn Pà Cầu, xã Xuân Lộc, huyện Thường Xuân.
06/01/2025 17:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ PHÚ HƯNG
29/12/2024 11:56
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị ứng dụng công nghệ thông tin thực hiện hành chính công, chuyển đổi số trong nông thôn mới xã Xuân Lộc, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC với 1 gói thầu.
13/12/2024 02:43
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 02:02
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ cho hoạt động văn hóa, văn nghệ, thể thao tại các trung tâm văn hóa - thể thao xã Xuân Lộc, huyện Thường Xuân của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC với 3 gói thầu.
12/12/2024 23:32
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BOP
18/07/2024 15:17
Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI XÂY DỰNG VÀ KINH DOANH THƯƠNG MẠI TOÀN PHÁT
18/07/2024 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu UỶ BAN NHÂN XÃ XUÂN LỘC có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tình bạn giống như một khu vườn, chỉ đẹp khi được tưới nước và chăm sóc bằng tình yêu thương và sự quan tâm của những lời cầu nguyện, những cái ôm, những giọt nước mắt và niềm vui, nhưng nó sẽ héo úa, khô cằn và chết nếu không được ngó ngàng đến. "
Stacy and Liz
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".