Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Bộ Y tế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 381 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 394 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 794 gói thầu, trong đó có 379 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 301 gói (với 323 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 560 gói, hủy thầu 3 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 345 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 325 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 304 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,91%, Xây lắp 3,10%, Tư vấn 5,26%, Phi tư vấn 55,11%, Hỗn hợp 0,62%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 312.434.841.609 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 204.877.003.754 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 34,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Bộ Y tế như sau:
- Có quan hệ với 381 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,91%, Xây lắp 3,10%, Tư vấn 5,26%, Phi tư vấn 55,11%, Hỗn hợp 0,62%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 312.434.841.609 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 204.877.003.754 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 34,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Bộ Y tế như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 463 KHLCNT trong đó có 374 KHLCNT tự đăng tải, có 89 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 297 TBMT trong đó tự mời thầu 275 TBMT, có 22 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Sửa chữa, thay thế phụ tùng cho các xe ô tô của Văn phòng Bộ Y tế năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:32
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Tập huấn chuyên sâu về công tác Bảo vệ bí mật nhà nước cho toàn ngành Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁCH SẠN HOA HỒNG BIỂN
24/08/2026 15:45
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp tập huấn nghiệp vụ công tác tiếp công dân, giải quyết khiếu nại, tố cáo, kiến nghị, phản ánh; công tác kiểm tra, giám định tư pháp và phòng chống tham nhũng, lãng phí, tiêu cực năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁCH SẠN HOA HỒNG BIỂN
24/08/2026 15:42
Văn phòng Bộ Y tế đăng tải TBMT Thuê hạ tầng cài đặt Hệ thống Quản lý và Điều hành văn bản điện tử Bộ Y tế Voffice theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 08:55
Văn phòng Bộ Y tế đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ từ năm 2015 trở về trước theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2026 09:11
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ từ năm 2015 trở về trước.
20/08/2026 16:05
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo vách Hội trường tầng 3 nhà B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HƯNG HẢI
19/08/2026 09:36
Văn phòng Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Sửa chữa, cải tạo vách Hội trường tầng 3 nhà B với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:33
Văn phòng Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm “Tập huấn chuyên sâu về công tác Bảo vệ bí mật nhà nước cho toàn ngành Y tế” với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-05: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN UHY
23/10/2025 10:36
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Gói thầu BH-01: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
15/07/2025 09:30
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV-04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thiết kế kiến trúc xây dựng Thăng Long
15/07/2025 09:24
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị tư vấn khảo sát và lập báo cáo nghiên cứu khả thi "Nâng cấp phần mềm Quản lý và Điều hành văn bản điện tử Bộ Y tế (VOffice).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển viễn thông
15/07/2025 09:21
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Gói thầu XL-TB: Thi công xây lắp và cung cấp thiết bị công trình (gói thầu hỗn hợp PC).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG CAPITAL, Công ty TNHH Thương mại dịch vụ và Xây dựng Vietdream
10/07/2025 09:35
Văn phòng Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tư vấn khảo sát và lập Báo cáo nghiên cứu khả thi "Nâng cấp phần mềm Quản lý và Điều hành văn bản điện tử Bộ Y tế (VOffice)" với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:47
Văn phòng Bộ Y tế công bố KQMT gói thầu Gói thầu XL-TB: Thi công xây lắp và cung cấp thiết bị công trình (gói thầu hỗn hợp PC) với 2 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 08:08
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa các phòng làm việc của Văn phòng Đảng uỷ và các Ban Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT THÁI MINH
17/06/2025 10:32
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Hội nghị phổ biến và hướng dẫn, tổ chức triển khai thực hiện các văn bản QPPL về công tác tài chính kế toán và phổ biến cơ chế tự chủ tài chính theo Nghị định 60/2021/NĐ-CP năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ DU LỊCH MẶT TRỜI VIỆT
10/06/2025 17:21
Văn phòng Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa các phòng làm việc của Văn phòng Đảng uỷ và các Ban Đảng bằng nguồn ngân sách nhà nước năm 2025 với 1 gói thầu.
10/06/2025 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Sửa chữa, thay thế phụ tùng cho các xe ô tô của Văn phòng Bộ Y tế năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:32
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Tập huấn chuyên sâu về công tác Bảo vệ bí mật nhà nước cho toàn ngành Y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁCH SẠN HOA HỒNG BIỂN
24/08/2026 15:45
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp tập huấn nghiệp vụ công tác tiếp công dân, giải quyết khiếu nại, tố cáo, kiến nghị, phản ánh; công tác kiểm tra, giám định tư pháp và phòng chống tham nhũng, lãng phí, tiêu cực năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁCH SẠN HOA HỒNG BIỂN
24/08/2026 15:42
Văn phòng Bộ Y tế đăng tải TBMT Thuê hạ tầng cài đặt Hệ thống Quản lý và Điều hành văn bản điện tử Bộ Y tế Voffice theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/08/2026 08:55
Văn phòng Bộ Y tế đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ từ năm 2015 trở về trước theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/08/2026 09:11
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ từ năm 2015 trở về trước.
20/08/2026 16:05
Văn phòng Bộ Y tế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo vách Hội trường tầng 3 nhà B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI HƯNG HẢI
19/08/2026 09:36
Văn phòng Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Sửa chữa, cải tạo vách Hội trường tầng 3 nhà B với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:33
Văn phòng Bộ Y tế đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm “Tập huấn chuyên sâu về công tác Bảo vệ bí mật nhà nước cho toàn ngành Y tế” với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Y tế đã đăng tải 394 KHLCNT, trong đó có 794 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Y tế đã đăng tải 323 TBMT trong 301 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 275 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 48 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Y tế đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Y tế đã đăng tải 560 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 560 gói, hủy thầu 3 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 345 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Y tế có quan hệ với 381 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Y tế có quan hệ với 15 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Bộ Y tế có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Áo quý do mới, người quý do cũ. "
Bất Kinh Ngữ
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.