Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 109 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 66 gói (với 73 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,74%, Xây lắp 0%, Tư vấn 30,14%, Phi tư vấn 67,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.291.272.546 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.655.575.174 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,74%, Xây lắp 0%, Tư vấn 30,14%, Phi tư vấn 67,12%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.291.272.546 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.655.575.174 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 54 KHLCNT trong đó có 47 KHLCNT tự đăng tải, có 7 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 90 TBMT trong đó tự mời thầu 72 TBMT, có 18 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Phân tích, đánh giá việc triển khai Kế hoạch quốc gia thích
ứng với biến đổi khí hậu và Hệ thống giám sát và đánh giá hoạt động thích ứng với biến đổi khí hậu cấp quốc gia; cập nhật nội dung hướng dẫn sử dụng hệ thống báo cáo giám sát và đánh giá trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Việt Nhật
07/07/2026 09:21
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Tuyển tư vấn cá nhân rà soát, hoàn thiện Hệ thống giám sát, đánh giá hoạt động thích ứng với biến đổi khí hậu cấp quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Tuệ
19/06/2026 10:01
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Truyền thông nâng cao nhận thức nhằm huy động, thu hút sự tham gia của cộng đồng doanh nghiệp trong thực hiện giảm phát thải khí mê-tan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI LÊ NGUYỄN
28/05/2026 18:05
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Truyền thông nâng cao nhận thức nhằm huy động, thu hút sự tham gia của cộng đồng về ứng phó biến đổi khí hậu, hướng tới mục tiêu trung hòa các-bon theo cam kết tại Hội nghị COP26.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Kinh tế Việt Nam
28/05/2026 17:43
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đăng tải TBMT Tuyển tư vấn cá nhân rà soát, hoàn thiện Hệ thống giám sát, đánh giá hoạt động thích ứng với biến đổi khí hậu cấp quốc gia theo hình thức Tư vấn cá nhân.
25/05/2026 14:32
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đăng tải TBMT Truyền thông nâng cao nhận thức nhằm huy động, thu hút sự tham gia của cộng đồng doanh nghiệp trong thực hiện giảm phát thải khí mê-tan theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2026 17:24
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đăng tải TBMT Truyền thông nâng cao nhận thức nhằm huy động, thu hút sự tham gia của cộng đồng về ứng phó biến đổi khí hậu, hướng tới mục tiêu trung hòa các-bon theo cam kết tại Hội nghị COP26 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2026 20:31
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đăng tải TBMT Truyền thông nâng cao nhận thức nhằm huy động, thu hút sự tham gia của cộng đồng doanh nghiệp trong thực hiện giảm phát thải khí mê-tan theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2026 21:25
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đăng tải KHLCNT Nâng cao nhận thức về ứng phó biến đổi khí hậu, hướng tới mục tiêu trung hòa các-bon theo cam kết tại COP26 với 1 gói thầu.
05/05/2026 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Tuyển chọn tư vấn tổng hợp, phân tích số liệu tiêu thụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Đào Tuấn Linh, Lê Thanh Tùng, Nguyễn Ngọc Ánh, Trần Hoàng Long
29/12/2025 18:10
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức hội thảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
18/09/2025 17:27
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Cung cấp phương tiện đi lại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
18/09/2025 17:22
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Duy trì, cập nhật thông tin, cơ sở dữ liệu cho phần mềm báo cáo kết quả giám sát, đánh giá trực tuyến; cập nhật nội dung hướng dẫn sử dụng hệ thống báo cáo giám sát và đánh giá trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG TENDY VIỆT NAM
18/09/2025 16:51
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Tuyển chọn tư vấn cá nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: Quách Tất Quang
18/09/2025 16:18
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Tuyển chọn tư vấn cá nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: HOÀNG MẠNH HÒA
08/09/2025 11:57
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Thu thập, biên tập, cập nhật các dữ liệu, thông tin, bài viết, tin tức, nội dung truyền thông đa phương tiện về lĩnh vực biến đổi khí hậu trong nước và trên thế giới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG VTK
17/07/2025 10:25
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố KQMT gói thầu Thu thập, biên tập, cập nhật các dữ liệu, thông tin, bài viết, tin tức, nội dung truyền thông đa phương tiện về lĩnh vực biến đổi khí hậu trong nước và trên thế giới với 1 nhà thầu tham gia.
05/07/2025 10:48
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ “Nâng cao nhận thức về ứng phó biến đổi khí hậu, hướng tới mục tiêu trung hòa các-bon theo cam kết tại COP26” với 4 gói thầu.
01/07/2025 11:38
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đăng tải TBMT Thu thập, biên tập, cập nhật các dữ liệu, thông tin, bài viết, tin tức, nội dung truyền thông đa phương tiện về lĩnh vực biến đổi khí hậu trong nước và trên thế giới theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Phân tích, đánh giá việc triển khai Kế hoạch quốc gia thích
ứng với biến đổi khí hậu và Hệ thống giám sát và đánh giá hoạt động thích ứng với biến đổi khí hậu cấp quốc gia; cập nhật nội dung hướng dẫn sử dụng hệ thống báo cáo giám sát và đánh giá trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Việt Nhật
07/07/2026 09:21
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Tuyển tư vấn cá nhân rà soát, hoàn thiện Hệ thống giám sát, đánh giá hoạt động thích ứng với biến đổi khí hậu cấp quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Tuệ
19/06/2026 10:01
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Truyền thông nâng cao nhận thức nhằm huy động, thu hút sự tham gia của cộng đồng doanh nghiệp trong thực hiện giảm phát thải khí mê-tan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ XÚC TIẾN THƯƠNG MẠI LÊ NGUYỄN
28/05/2026 18:05
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu công bố kết quả gói thầu Truyền thông nâng cao nhận thức nhằm huy động, thu hút sự tham gia của cộng đồng về ứng phó biến đổi khí hậu, hướng tới mục tiêu trung hòa các-bon theo cam kết tại Hội nghị COP26.
- Nhà thầu trúng thầu: Tạp chí Kinh tế Việt Nam
28/05/2026 17:43
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đăng tải TBMT Tuyển tư vấn cá nhân rà soát, hoàn thiện Hệ thống giám sát, đánh giá hoạt động thích ứng với biến đổi khí hậu cấp quốc gia theo hình thức Tư vấn cá nhân.
25/05/2026 14:32
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đăng tải TBMT Truyền thông nâng cao nhận thức nhằm huy động, thu hút sự tham gia của cộng đồng doanh nghiệp trong thực hiện giảm phát thải khí mê-tan theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2026 17:24
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đăng tải TBMT Truyền thông nâng cao nhận thức nhằm huy động, thu hút sự tham gia của cộng đồng về ứng phó biến đổi khí hậu, hướng tới mục tiêu trung hòa các-bon theo cam kết tại Hội nghị COP26 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/05/2026 20:31
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đăng tải TBMT Truyền thông nâng cao nhận thức nhằm huy động, thu hút sự tham gia của cộng đồng doanh nghiệp trong thực hiện giảm phát thải khí mê-tan theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2026 21:25
Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đăng tải KHLCNT Nâng cao nhận thức về ứng phó biến đổi khí hậu, hướng tới mục tiêu trung hòa các-bon theo cam kết tại COP26 với 1 gói thầu.
05/05/2026 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 109 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đã đăng tải 73 TBMT trong 66 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 72 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu đã đăng tải 89 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Biến đổi khí hậu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đại học chính là môi trường có ảnh hưởng xấu tới người khác, mới bước vào là những đứa trẻ như tờ giấy trắng, và chui ra khoác trên mình đủ thứ màu sắc. "
Tiểu Hài Tử Ta Đến Đây
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.