Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Cục Hải quan như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 109 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 103 gói thầu, trong đó có 109 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 47 gói (với 56 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 54 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 71,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.170.408.837 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 100.903.219.555 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Cục Hải quan như sau:
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,93 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 71,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 111.170.408.837 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 100.903.219.555 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Cục Hải quan như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 175 KHLCNT trong đó có 97 KHLCNT tự đăng tải, có 78 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 66 TBMT trong đó tự mời thầu 56 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải TBMT Thay thế lắp đặt tủ điều khiển báo cháy trung tâm Siemens và linh kiện thiết bị hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở Cục Hải quan; theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 17:46
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về việc Cục Hải quan chủ trì phát hiện vụ vận chuyển trái phép động vật hoang dã nguy cấp, quý hiếm quy mô đặc biệt lớn tại khu vực miền Trung trên chuyên mục “Tiêu điểm” của Đài truyền hình Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
19/08/2026 09:21
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Tổ chức Toạ đàm “ Thông quan tập trung - Động lực thúc đẩy chuyển đổi số ngành Hải quan”.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Thời sự VOV1
11/08/2026 10:04
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải KHLCNT Tổ chức Toạ đàm “ Thông quan tập trung - Động lực thúc đẩy chuyển đổi số ngành Hải quan” với 1 gói thầu.
11/08/2026 09:57
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải KHLCNT thay thế bộ cảm biến đa điểm cửa cabin thang máy P6, puli và dây đai truyền động đóng mở cửa thang máy P1, P4, P5 tại trụ sở Cục Hải quan” với 1 gói thầu.
14/07/2026 18:12
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ truyền thông trên các nền tảng số và các hình thức khác cho Văn phòng Cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TMV GROUP
10/07/2026 14:39
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu In ấn phẩm, giấy chứng chỉ nghiệp vụ phục vụ hoạt động nội vụ và đối ngoại của Cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH in ấn An Bình
06/07/2026 18:35
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống, thiết bị phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở Cục Hải quan tại thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG KHÔI
06/07/2026 18:28
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng, kiểm định hệ thống thiết bị điện tại trụ sở Cơ quan đại diện Cục Hải quan tại thành phố Hồ Chí Minh” với 1 gói thầu.
06/07/2026 18:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu In danh thiếp, phong bì Lãnh đạo Cục Hải quan và poster đường dây nóng tổng đài Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH in ấn An Bình
17/04/2026 19:42
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải KHLCNT In danh thiếp, phong bì Lãnh đạo Cục Hải quan và poster đường dây nóng tổng đài Hải quan với 1 gói thầu.
15/04/2026 20:20
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu In sổ tay, tài liệu Đại hội đại biểu Đảng bộ Cục Hải quan nhiệm kỳ 2025-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ MONALISA VIỆT NAM
10/04/2026 09:04
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải KHLCNT In sổ tay, tài liệu Đại hội đại biểu Đảng bộ Cục Hải quan nhiệm kỳ 2025-2030 với 1 gói thầu.
10/04/2026 08:50
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức lễ khởi động ứng dụng Vietnam Customs Data.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
09/04/2026 08:44
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức lễ khởi động ứng dụng Vietnam Customs Data với 1 gói thầu.
09/04/2026 08:41
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chuyển phát bưu phẩm tháng 6 năm 2025 cho Văn phòng Cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
09/04/2026 08:30
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ chuyển phát bưu phẩm tháng 6 năm 2025 cho Văn phòng Cục Hải quan với 1 gói thầu.
09/04/2026 08:25
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu In phong bì cho Văn phòng Tổng cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Công nghệ ứng dụng số hóa
02/04/2026 08:29
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải KHLCNT In phong bì cho Văn phòng Tổng cục Hải quan với 1 gói thầu.
02/04/2026 08:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải TBMT Thay thế lắp đặt tủ điều khiển báo cháy trung tâm Siemens và linh kiện thiết bị hệ thống phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở Cục Hải quan; theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/08/2026 17:46
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền về việc Cục Hải quan chủ trì phát hiện vụ vận chuyển trái phép động vật hoang dã nguy cấp, quý hiếm quy mô đặc biệt lớn tại khu vực miền Trung trên chuyên mục “Tiêu điểm” của Đài truyền hình Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
19/08/2026 09:21
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Tổ chức Toạ đàm “ Thông quan tập trung - Động lực thúc đẩy chuyển đổi số ngành Hải quan”.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Thời sự VOV1
11/08/2026 10:04
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải KHLCNT Tổ chức Toạ đàm “ Thông quan tập trung - Động lực thúc đẩy chuyển đổi số ngành Hải quan” với 1 gói thầu.
11/08/2026 09:57
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải KHLCNT thay thế bộ cảm biến đa điểm cửa cabin thang máy P6, puli và dây đai truyền động đóng mở cửa thang máy P1, P4, P5 tại trụ sở Cục Hải quan” với 1 gói thầu.
14/07/2026 18:12
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ truyền thông trên các nền tảng số và các hình thức khác cho Văn phòng Cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TMV GROUP
10/07/2026 14:39
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu In ấn phẩm, giấy chứng chỉ nghiệp vụ phục vụ hoạt động nội vụ và đối ngoại của Cục Hải quan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH in ấn An Bình
06/07/2026 18:35
Văn phòng Cục Hải quan công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống, thiết bị phòng cháy chữa cháy tại tòa nhà trụ sở Cục Hải quan tại thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG KHÔI
06/07/2026 18:28
Văn phòng Cục Hải quan đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng, kiểm định hệ thống thiết bị điện tại trụ sở Cơ quan đại diện Cục Hải quan tại thành phố Hồ Chí Minh” với 1 gói thầu.
06/07/2026 18:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Hải quan đã đăng tải 109 KHLCNT, trong đó có 103 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Hải quan đã đăng tải 56 TBMT trong 47 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 56 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Hải quan đã đăng tải 99 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 99 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 54 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Hải quan có quan hệ với 96 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Hải quan có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Cục Hải quan có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy ít tò mò về con người và tò mò nhiều hơn về ý tưởng. "
Marie Curie