Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.706.889.774 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.602.530.854 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.706.889.774 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.602.530.854 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống điều hòa tại Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐÔNG Á
15/01/2025 16:08
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống bãi đỗ xe tự động tại Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ MINH LONG
15/01/2025 15:45
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động khối cơ quan Cục Tần số vô tuyến điện năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA & THẨM MỸ THU CÚC
13/12/2024 14:45
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Thay đèn chiếu sáng phòng họp tại tầng 10 Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRANG ANH
10/12/2024 14:23
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải TBMT Khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động khối cơ quan Cục Tần số vô tuyến điện năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 15:56
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 15:52
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mực máy photo, máy in, máy fax của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm 2T Computer
04/07/2024 10:44
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải TBMT Mua mực máy photo, máy in, máy fax của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2024 14:43
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt tấm kính vỡ mặt dựng ngoài tầng 30 giàn không gian - hệ Spider của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI BÁCH NGUYÊN
28/05/2024 11:21
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giấy photocopy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm 2T Computer
21/05/2024 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống điều hòa tại Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐÔNG Á
15/01/2025 16:08
VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống bãi đỗ xe tự động tại Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ MINH LONG
15/01/2025 15:45
VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động khối cơ quan Cục Tần số vô tuyến điện năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA & THẨM MỸ THU CÚC
13/12/2024 14:45
VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN công bố KQMT gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động khối cơ quan Cục Tần số vô tuyến điện năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2024 16:33
VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Thay đèn chiếu sáng phòng họp tại tầng 10 Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRANG ANH
10/12/2024 14:23
VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đăng tải TBMT Khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động khối cơ quan Cục Tần số vô tuyến điện năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 15:56
VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 15:52
VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN công bố kết quả gói thầu Mua mực máy photo, máy in, máy fax.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm 2T Computer
04/07/2024 10:44
VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN công bố KQMT gói thầu Mua mực máy photo, máy in, máy fax với 3 nhà thầu tham gia.
12/06/2024 15:41
VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đăng tải TBMT Mua mực máy photo, máy in, máy fax theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2024 14:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống điều hòa tại Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ ĐÔNG Á
15/01/2025 16:08
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống bãi đỗ xe tự động tại Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ MINH LONG
15/01/2025 15:45
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động khối cơ quan Cục Tần số vô tuyến điện năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y KHOA & THẨM MỸ THU CÚC
13/12/2024 14:45
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Thay đèn chiếu sáng phòng họp tại tầng 10 Tòa nhà Cục Tần số vô tuyến điện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRANG ANH
10/12/2024 14:23
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải TBMT Khám sức khỏe định kỳ cho công chức, người lao động khối cơ quan Cục Tần số vô tuyến điện năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/12/2024 15:56
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 15:52
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua mực máy photo, máy in, máy fax của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm 2T Computer
04/07/2024 10:44
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải TBMT Mua mực máy photo, máy in, máy fax của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2024 14:43
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt tấm kính vỡ mặt dựng ngoài tầng 30 giàn không gian - hệ Spider của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI BÁCH NGUYÊN
28/05/2024 11:21
Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giấy photocopy của chủ đầu tư VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm 2T Computer
21/05/2024 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG CỤC TẦN SỐ VÔ TUYẾN ĐIỆN có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Hãy luôn cho mà không ghi nhớ và luôn nhận mà không lãng quên. "
Brian Tracy