Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.551.765.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.717.244.917 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,43 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.551.765.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.717.244.917 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 47 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê thiết bị đo đạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRẮC ĐỊA MINH PHƯƠNG
20/08/2026 10:59
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê thiết bị đo đạc với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:19
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tổ chức, chỉnh lý cơ sở dữ liệu đất đai sau khi sắp xếp đơn vị hành chính theo mô hình chính quyền địa phương 2 cấp đối với các ĐVHC cấp xã đã có cơ sở dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THT VISCONS
10/08/2026 16:31
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ THIÊN AN
03/08/2026 13:47
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Mua máy scan A3 Ricoh Scanner fi-7460.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG HÀ
31/07/2026 08:31
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa trụ sở làm việc của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh (Cơ sở 2) tại địa chỉ Số 40 đường Bà Triệu, phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP VĨNH TƯỜNG
31/07/2026 08:21
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh (Cơ sở 2) tại địa chỉ Số 40 đường Bà Triệu, phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi với 4 gói thầu.
28/07/2026 09:57
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Mua máy scan A3 Ricoh Scanner fi-7460 với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:40
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ THIÊN AN
13/07/2026 08:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cung cấp thiết bị đo đạc GPS-RTK PRONIVO - PNR21 phục vụ công tác đo đạc địa chính với 1 gói thầu.
12/06/2025 11:10
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói thầu cung cấp dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
28/02/2025 11:09
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ THIÊN AN
28/02/2025 07:26
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Sữa chữa trụ sở làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP VĨNH TƯỜNG
28/02/2025 07:20
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Cung cấp kệ đựng hồ sơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QNG
27/02/2025 15:22
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XUẤT NHẬP KHẨU PHÚC THỊNH
18/02/2025 18:02
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Gói thầu sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP VĨNH TƯỜNG
17/02/2025 07:57
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa trụ sở làm việc Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh Quảng Ngãi, Chi nhánh huyện Tư Nghĩa với 3 gói thầu.
13/02/2025 14:03
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Cung cấp kệ đựng hồ sơ với 1 gói thầu.
13/02/2025 13:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê thiết bị đo đạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TRẮC ĐỊA MINH PHƯƠNG
20/08/2026 10:59
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê thiết bị đo đạc với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:19
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tổ chức, chỉnh lý cơ sở dữ liệu đất đai sau khi sắp xếp đơn vị hành chính theo mô hình chính quyền địa phương 2 cấp đối với các ĐVHC cấp xã đã có cơ sở dữ liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THT VISCONS
10/08/2026 16:31
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ THIÊN AN
03/08/2026 13:47
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Mua máy scan A3 Ricoh Scanner fi-7460.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG HÀ
31/07/2026 08:31
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa trụ sở làm việc của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh (Cơ sở 2) tại địa chỉ Số 40 đường Bà Triệu, phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP VĨNH TƯỜNG
31/07/2026 08:21
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc của Văn phòng Đăng ký đất đai tỉnh (Cơ sở 2) tại địa chỉ Số 40 đường Bà Triệu, phường Kon Tum, tỉnh Quảng Ngãi với 4 gói thầu.
28/07/2026 09:57
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đăng tải KHLCNT Mua máy scan A3 Ricoh Scanner fi-7460 với 1 gói thầu.
27/07/2026 10:40
VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ THIÊN AN
13/07/2026 08:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 70 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải 12 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI đã đăng tải 51 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH QUẢNG NGÃI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi đã học được rằng… Vẻ đẹp thật sự của một người không chỉ được nhận biết bằng mắt mà bằng cả trái tim, và dù thời gian cùng nỗi khổ có thể tàn phá hình hài thì chúng cũng đồng thời làm tăng nhân cách và giá trị con người. "
Luôn mỉm cười với cuộc sống
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.