Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 70,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.231.371.355 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.159.983.160 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 70,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.231.371.355 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.159.983.160 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, mua sắm trang thiết bị phòng nghỉ trụ sở các Ban Đảng (phòng nghỉ công vụ, phục vụ hoạt động cấp ủy) 03 phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOA PHONG
21/08/2026 09:34
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT Sửa chữa, mua sắm trang thiết bị phòng nghỉ trụ sở các Ban Đảng (phòng nghỉ công vụ, phục vụ hoạt động cấp ủy) 03 phòng với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:46
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Mua sắm phần mềm máy tính có bản quyền phục vụ hoạt động công vụ của cơ quan Đảng ủy đặc khu Vân Đồn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thúy
11/08/2026 11:09
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác bí mật Nhà nước trên môi trường số tại các cơ quan chuyên trách tham mưu, giúp việc Đảng ủy đặc khu Vân Đồn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thúy
10/08/2026 17:20
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác bí mật Nhà nước trên môi trường số tại các cơ quan chuyên trách tham mưu, giúp việc Đảng ủy đặc khu Vân Đồn với 1 gói thầu.
07/08/2026 21:32
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT Mua sắm phần mềm máy tính có bản quyền phục vụ hoạt động công vụ của cơ quan Đảng ủy đặc khu Vân Đồn với 1 gói thầu.
06/08/2026 21:27
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT Mua sắm phần mềm máy tính có bản quyền phục vụ hoạt động công vụ của cơ quan Đảng ủy đặc khu Vân Đồn với 1 gói thầu.
06/08/2026 21:25
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Biên soạn và xuất bản cuốn Kỷ yếu “Đặc khu Vân Đồn - Ngày đầu thành lập”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
26/05/2026 09:04
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT Biên soạn và xuất bản cuốn Kỷ yếu “Đặc khu Vân Đồn - Ngày đầu thành lập” với 1 gói thầu.
19/05/2026 15:17
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Số hóa tài liệu lưu trữ tại Đảng ủy Đặc Khu Vân Đồn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ 24HCV
15/05/2026 08:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu In ấn, xuất bản cuốn Lịch sử Đảng bộ huyện Vân Đồn 1945-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
02/06/2025 16:04
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT In ấn, xuất bản cuốn Lịch sử Đảng bộ huyện Vân Đồn 1945-2025 với 1 gói thầu.
02/06/2025 15:54
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện uỷ Vân Đồn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Doffice
26/04/2025 16:03
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện uỷ Vân Đồn với 1 nhà thầu tham gia.
21/04/2025 15:26
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải TBMT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện uỷ Vân Đồn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2025 10:44
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, cung cấp vật tư chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Huyện ủy Vân Đồn với 2 gói thầu.
04/04/2025 14:21
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám, kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ, đảng viên thuộc điện Ban thường vụ Huyện uỷ quản lý năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Y tế huyện Vân Đồn, Bệnh viện đa khoa Cẩm Phả
03/11/2023 09:06
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ khám, kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ, đảng viên thuộc điện Ban thường vụ Huyện uỷ quản lý năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2023 10:10
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ khám, kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ, đảng viên thuộc điện Ban thường vụ Huyện uỷ quản lý năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/10/2023 09:29
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT Thực hiện khám, kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ, đảng viên thuộc diện Ban thường vụ Huyện uỷ quản lý năm 2023 với 3 gói thầu.
18/09/2023 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, mua sắm trang thiết bị phòng nghỉ trụ sở các Ban Đảng (phòng nghỉ công vụ, phục vụ hoạt động cấp ủy) 03 phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOA PHONG
21/08/2026 09:34
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT Sửa chữa, mua sắm trang thiết bị phòng nghỉ trụ sở các Ban Đảng (phòng nghỉ công vụ, phục vụ hoạt động cấp ủy) 03 phòng với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:46
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Mua sắm phần mềm máy tính có bản quyền phục vụ hoạt động công vụ của cơ quan Đảng ủy đặc khu Vân Đồn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thúy
11/08/2026 11:09
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác bí mật Nhà nước trên môi trường số tại các cơ quan chuyên trách tham mưu, giúp việc Đảng ủy đặc khu Vân Đồn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Thúy
10/08/2026 17:20
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ công tác bí mật Nhà nước trên môi trường số tại các cơ quan chuyên trách tham mưu, giúp việc Đảng ủy đặc khu Vân Đồn với 1 gói thầu.
07/08/2026 21:32
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT Mua sắm phần mềm máy tính có bản quyền phục vụ hoạt động công vụ của cơ quan Đảng ủy đặc khu Vân Đồn với 1 gói thầu.
06/08/2026 21:27
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT Mua sắm phần mềm máy tính có bản quyền phục vụ hoạt động công vụ của cơ quan Đảng ủy đặc khu Vân Đồn với 1 gói thầu.
06/08/2026 21:25
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Biên soạn và xuất bản cuốn Kỷ yếu “Đặc khu Vân Đồn - Ngày đầu thành lập”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
26/05/2026 09:04
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đăng tải KHLCNT Biên soạn và xuất bản cuốn Kỷ yếu “Đặc khu Vân Đồn - Ngày đầu thành lập” với 1 gói thầu.
19/05/2026 15:17
Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Số hóa tài liệu lưu trữ tại Đảng ủy Đặc Khu Vân Đồn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ 24HCV
15/05/2026 08:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Đảng uỷ đặc khu Vân Đồn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người bạn sẽ dạy bạn, còn kẻ thù sẽ trừng phạt bạn. "
Tục ngữ Nga