Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.283.369.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.250.562.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.283.369.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.250.562.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ HẢI PHÒNG
12/12/2024 15:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 09:58
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục Trụ sở và Nhà khác Ủy ban nhân dân huyện An Lão do cơn bão số 3 năm 2024 gây ra của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão với 4 gói thầu.
06/12/2024 11:35
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 15:43
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
13/11/2024 16:43
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
13/11/2024 16:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão với 3 gói thầu.
11/11/2024 11:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão với 3 gói thầu.
11/11/2024 10:37
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy photocopy phục vụ công tác văn thư tại Văn phòng HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Hữu Hải
06/11/2024 14:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy photocopy phục vụ công tác văn thư tại Văn phòng HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão với 1 gói thầu.
04/11/2024 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 12:53
Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ HẢI PHÒNG
12/12/2024 15:13
Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 09:58
Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục Trụ sở và Nhà khác Ủy ban nhân dân huyện An Lão do cơn bão số 3 năm 2024 gây ra với 4 gói thầu.
06/12/2024 11:35
Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão với 1 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 15:29
Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 15:43
Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
13/11/2024 16:43
Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
13/11/2024 16:30
Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão với 3 gói thầu.
11/11/2024 11:06
Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão với 3 gói thầu.
11/11/2024 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH Ô TÔ HẢI PHÒNG
12/12/2024 15:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 09:58
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, khắc phục Trụ sở và Nhà khác Ủy ban nhân dân huyện An Lão do cơn bão số 3 năm 2024 gây ra của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão với 4 gói thầu.
06/12/2024 11:35
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 15:43
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG BẮC SÔNG CẤM
13/11/2024 16:43
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THẨM ĐỊNH GIÁ VCHP
13/11/2024 16:30
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão với 3 gói thầu.
11/11/2024 11:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Ủy ban nhân dân huyện An Lão của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão với 3 gói thầu.
11/11/2024 10:37
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy photocopy phục vụ công tác văn thư tại Văn phòng HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Hữu Hải
06/11/2024 14:02
Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy photocopy phục vụ công tác văn thư tại Văn phòng HĐND và UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão với 1 gói thầu.
04/11/2024 16:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND&UBND huyện An Lão có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Con người không bao giờ biết đủ cả. Sau khi đã nếm trải mật ngọt của tình yêu, tiếp đến liền đưa ra những yêu cầu nhân danh tình yêu như: cả đời trung thành, cả đời chỉ yêu một người, cả đời thế này thế nọ… Nhưng mà, cả đời là một quãng thời gian rất dài. Cái thứ gọi là tình yêu này có quyền gì mà ràng buộc vô thời hạn tương lai của một người. "
Tịch Quyên