Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 398.860.469 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 384.935.952 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 398.860.469 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 384.935.952 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,49%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 12 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị màn hình Led mới và hệ thống đèn sân khấu cho Hội trường huyện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHANG BẢO VY
07/02/2025 14:52
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm mọi rủi ro tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc cho toà nhà TTHC của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
26/12/2024 10:43
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn, phát hành lịch, thiệp chúc Tết Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ LIÊN HƯNG
19/12/2024 10:51
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm mọi rủi ro tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc cho Tòa nhà TTHC của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG với 1 gói thầu.
17/12/2024 14:49
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải KHLCNT In ấn, phát hành lịch, thiệp chúc Tết Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG với 1 gói thầu.
03/12/2024 10:58
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Văn phòng HĐND - UBND huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN HOÀNG MINH
14/11/2024 08:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂN THÁI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền tường lửa Fortinet Fortigate -400E UTP của Toà nhà Trung tâm Hành chính huyện năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT
31/10/2024 14:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng các hệ thống điện nhẹ, hệ thống xử lý nước thải cho toà nhà TTHC huyện năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ HÙNG THIÊN PHÁT
23/10/2024 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂN THÁI MINH đã đăng tải TBMT Mua bản quyền tường lửa Fortinet Fortigate -400E UTP của Toà nhà Trung tâm Hành chính huyện năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải TBMT Trang bị màn hình Led mới và hệ thống đèn sân khấu cho Hội trường huyện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 20:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm mọi rủi ro tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc cho toà nhà TTHC.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
26/12/2024 10:43
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG công bố kết quả gói thầu In ấn, phát hành lịch, thiệp chúc Tết Ất Tỵ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ LIÊN HƯNG
19/12/2024 10:51
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm mọi rủi ro tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc cho Tòa nhà TTHC với 1 gói thầu.
17/12/2024 14:49
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đăng tải KHLCNT In ấn, phát hành lịch, thiệp chúc Tết Ất Tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
03/12/2024 10:58
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Văn phòng HĐND - UBND huyện Bàu Bàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN HOÀNG MINH
14/11/2024 08:35
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH
30/09/2024 18:41
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG THÀNH PHÁT
30/09/2024 18:38
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Văn phòng HĐND - UBND huyện Bàu Bàng với 2 nhà thầu tham gia.
20/09/2024 14:23
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Văn phòng HĐND - UBND huyện Bàu Bàng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/09/2024 15:30
VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đăng tải KHLCNT Trang bị màn hình Led mới và hệ thống đèn sân khấu cho Hội trường huyện với 3 gói thầu.
20/08/2024 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị màn hình Led mới và hệ thống đèn sân khấu cho Hội trường huyện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHANG BẢO VY
07/02/2025 14:52
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm mọi rủi ro tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc cho toà nhà TTHC của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
26/12/2024 10:43
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn, phát hành lịch, thiệp chúc Tết Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ LIÊN HƯNG
19/12/2024 10:51
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm mọi rủi ro tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc cho Tòa nhà TTHC của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG với 1 gói thầu.
17/12/2024 14:49
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải KHLCNT In ấn, phát hành lịch, thiệp chúc Tết Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG với 1 gói thầu.
03/12/2024 10:58
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của Văn phòng HĐND - UBND huyện Bàu Bàng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - TƯ VẤN HOÀNG MINH
14/11/2024 08:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂN THÁI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền tường lửa Fortinet Fortigate -400E UTP của Toà nhà Trung tâm Hành chính huyện năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT
31/10/2024 14:07
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng các hệ thống điện nhẹ, hệ thống xử lý nước thải cho toà nhà TTHC huyện năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ HÙNG THIÊN PHÁT
23/10/2024 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TÂN THÁI MINH đã đăng tải TBMT Mua bản quyền tường lửa Fortinet Fortigate -400E UTP của Toà nhà Trung tâm Hành chính huyện năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/10/2024 16:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG ĐÔ THỊ LIÊN THÀNH đã đăng tải TBMT Trang bị màn hình Led mới và hệ thống đèn sân khấu cho Hội trường huyện của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 20:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND - UBND HUYỆN BÀU BÀNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bất cứ khi nào có ai định xúc phạm tôi, tôi cố gắng nâng tâm hồn mình lên tầm cao mà sự xúc phạm không thể với tới được. "
Rene Descartes