Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.185.130.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.147.112.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.185.130.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.147.112.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
22/11/2024 08:30
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
06/11/2024 14:42
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TĐT
06/11/2024 14:42
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
06/11/2024 14:42
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, khắc phục thiệt hại các tòa nhà UBND huyện do tác động của cơn bão số 3 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ với 3 gói thầu.
04/11/2024 08:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUANG HƯNG
21/08/2024 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2024 15:26
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
06/08/2024 14:20
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầugói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
06/08/2024 14:18
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
06/08/2024 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
22/11/2024 08:30
VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUANG HƯNG
06/11/2024 14:42
VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TĐT
06/11/2024 14:42
VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
06/11/2024 14:42
VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, khắc phục thiệt hại các tòa nhà UBND huyện do tác động của cơn bão số 3 với 3 gói thầu.
04/11/2024 08:30
VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
06/08/2024 14:20
VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầugói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
06/08/2024 14:18
VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
06/08/2024 14:17
VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc 4 tầng và các hạng mục phụ trợ UBND huyện với 5 gói thầu.
06/08/2024 14:13
VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN MÁY VÀ XÂY DỰNG DUY ANH
10/06/2024 09:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
22/11/2024 08:30
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
06/11/2024 14:42
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TĐT
06/11/2024 14:42
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRƯỜNG GIANG
06/11/2024 14:42
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, khắc phục thiệt hại các tòa nhà UBND huyện do tác động của cơn bão số 3 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ với 3 gói thầu.
04/11/2024 08:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG QUANG HƯNG
21/08/2024 17:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/08/2024 15:26
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
06/08/2024 14:20
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầugói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TPC
06/08/2024 14:18
Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN TDH
06/08/2024 14:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VĂN PHÒNG HĐND UBND HUYỆN PHÙ CỪ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người đã thấy đại dương thì không ngạc nhiên khi đến một dòng sông và không ngạc nhiên vì phong cảnh đẹp khi đã thấy rừng xanh bát ngát.Anh đã thấy em và không ai đi vào tim anh được nữa. Anh phải làm sao? "
Khuyết Danh