Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.902.842.941 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.898.867.320 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.902.842.941 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.898.867.320 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thiết bị và lắp đặt của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VÀ THIẾT BỊ VHB VIỆT NAM
27/12/2024 17:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG PHONG đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thiết bị và lắp đặt của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2024 15:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Hệ thống xếp hàng tự động tại Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Quỳnh Phụ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ với 4 gói thầu.
20/12/2024 09:04
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hoàng Diệu
18/12/2024 10:44
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG PHONG
18/12/2024 10:40
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Hệ thống xếp hàng tự động tại Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Quỳnh Phụ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ với 4 gói thầu.
18/12/2024 08:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa thang máy trụ sở HĐND-UBND huyện Quỳnh Phụ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY MAXCO VIỆT NAM
15/11/2024 17:08
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán: Sửa chữa thang máy trụ sở HĐND-UBND huyện Quỳnh Phụ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ với 1 gói thầu.
15/11/2024 17:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán: Sửa chữa thang máy trụ sở HĐND-UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ với 1 gói thầu.
15/11/2024 16:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
24/09/2024 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Hệ thống xếp hàng tự động tại Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Quỳnh Phụ với 4 gói thầu.
20/12/2024 09:04
Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hoàng Diệu
18/12/2024 10:44
Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG PHONG
18/12/2024 10:40
Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Hệ thống xếp hàng tự động tại Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Quỳnh Phụ với 4 gói thầu.
18/12/2024 08:28
Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa thang máy trụ sở HĐND-UBND huyện Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY MAXCO VIỆT NAM
15/11/2024 17:08
Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán: Sửa chữa thang máy trụ sở HĐND-UBND huyện Quỳnh Phụ với 1 gói thầu.
15/11/2024 17:06
Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán: Sửa chữa thang máy trụ sở HĐND-UBND huyện với 1 gói thầu.
15/11/2024 16:51
Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
24/09/2024 13:51
Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
24/09/2024 13:48
Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DORADO
10/09/2024 08:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG PHONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thiết bị và lắp đặt của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VÀ THIẾT BỊ VHB VIỆT NAM
27/12/2024 17:22
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG PHONG đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thiết bị và lắp đặt của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2024 15:56
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Hệ thống xếp hàng tự động tại Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Quỳnh Phụ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ với 4 gói thầu.
20/12/2024 09:04
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hoàng Diệu
18/12/2024 10:44
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐÔNG PHONG
18/12/2024 10:40
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Hệ thống xếp hàng tự động tại Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Quỳnh Phụ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ với 4 gói thầu.
18/12/2024 08:28
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa thang máy trụ sở HĐND-UBND huyện Quỳnh Phụ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY MAXCO VIỆT NAM
15/11/2024 17:08
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán: Sửa chữa thang máy trụ sở HĐND-UBND huyện Quỳnh Phụ của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ với 1 gói thầu.
15/11/2024 17:06
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc Dự toán: Sửa chữa thang máy trụ sở HĐND-UBND huyện của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ với 1 gói thầu.
15/11/2024 16:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
24/09/2024 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ có một cách hạnh phúc, đó là ngừng lo lắng về những điều nằm ngoài sức mạnh của ý chí. "
Epictetus
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.