Thông báo mời thầu

Gói thầu 01: Thiết bị và lắp đặt

Tìm thấy: 15:58 20/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Quyết định phê duyệt dự toán công trình: Hệ thống xếp hàng tự động tại Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Quỳnh Phụ
Tên gói thầu
Gói thầu 01: Thiết bị và lắp đặt
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện (bố trí tại quyết định số 7769/QĐ-UBND ngày 18/11/2024 của UBND huyện Quỳnh Phụ
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quỳnh Phụ, Tỉnh Thái Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 27/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
34/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
20/12/2024 15:52
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng HĐND và UBND huyện Quỳnh Phụ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:56 20/12/2024
đến
08:30 27/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 27/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
3.300.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba triệu ba trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/12/2024 (25/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và thương mại Đông Phong Tư vấn lập E-HSMT Số 39/29, ngõ 213 Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
2 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hoàng Diệu Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ dân phố số 09, Phường Hoàng Diệu, Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và thương mại Đông Phong Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 39/29, ngõ 213 Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Hoàng Diệu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ dân phố số 09, Phường Hoàng Diệu, Thành phố Thái Bình, Tỉnh Thái Bình

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 01A – Phạm vi cung cấp hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
KIOSK LẤY SỐ THỨ TỰ
1
Bộ
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày
2
Bảng LED hiển thị số tại quầy
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày
3
Phần mềm quản lý trung tâm Kiosk. Quản lý xếp hàng lấy số tự động
1
License
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày
4
Thiết bị đánh giá sự hài lòng + Giá đỡ chân chống trộm
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày
5
Phần mềm đánh giá hài lòng
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày
6
Cáp HDMI 5M hỗ trợ 3D full HD 4Kx2K
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày
7
Thiết bị chuyển mạch TP-Link
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày
8
Màn hình hiển thị tập trung (khách hàng cung cấp)
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày
9
Amply Mixer 60W
1
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày
10
Loa hộp treo tường
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày
11
Dây điện tròn mềm 300/500V. Cu/PVC/PVC 2x1.5mm2
200
m
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày
12
Dây cáp mạng UTP CAT6
305
m
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày
13
Vật tư phụ (Gen vuông, đinh, ốc vít, dây thít, băng dính, keo, khoan cắt, kẹp ống, nối ống, chân gá thiết bị,... )
1
Gói
Theo quy định tại Chương V
Theo yêu cầu của Chủ đầu tư
01 ngày
10 ngày

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu 01: Thiết bị và lắp đặt". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu 01: Thiết bị và lắp đặt" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 86

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây