Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 72 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 11 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 35 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.464.929.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.339.962.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.464.929.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.339.962.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc như sau:
- Là chủ đầu tư của 72 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TAM SƠN VĨNH PHÚC
05/03/2025 14:54
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TUẤN TÁM
05/03/2025 14:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Cải tạo rãnh thoát nước, mái nhà thi đấu cầu lông và các hạng mục phụ trợ khác Trụ sở HĐND&UBND huyện Yên Lạc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc với 5 gói thầu.
27/02/2025 11:31
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống máy tính và hệ thống mạng LAN; Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng họp Trụ sở HĐND-UBND huyện và Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Yên Lạc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
30/12/2024 18:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải TBMT Nâng cấp hệ thống máy tính và hệ thống mạng LAN; Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng họp Trụ sở HĐND-UBND huyện và Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Yên Lạc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 15:12
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ THÀNH DUY
12/12/2024 10:43
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Vương CIC
12/12/2024 10:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy móc, trang thiết bị làm việc cho các cơ quan thuộc UBND huyện Yên Lạc năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÁY TÍNH VIỆT HƯNG
12/12/2024 10:24
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống máy tính và hệ thống mạng LAN; Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng họp Trụ sở HĐND-UBND huyện và Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Yên Lạc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc với 3 gói thầu.
10/12/2024 14:12
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚ THỌ
14/10/2024 07:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TAM SƠN VĨNH PHÚC
05/03/2025 14:54
Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TUẤN TÁM
05/03/2025 14:39
Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống máy tính và hệ thống mạng LAN; Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng họp Trụ sở HĐND-UBND huyện và Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
30/12/2024 18:51
Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc công bố KQMT gói thầu Nâng cấp hệ thống máy tính và hệ thống mạng LAN; Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng họp Trụ sở HĐND-UBND huyện và Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Yên Lạc với 1 nhà thầu tham gia.
27/12/2024 08:39
Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đăng tải TBMT Nâng cấp hệ thống máy tính và hệ thống mạng LAN; Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng họp Trụ sở HĐND-UBND huyện và Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Yên Lạc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 15:12
Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ THÀNH DUY
12/12/2024 10:43
Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Vương CIC
12/12/2024 10:41
Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy móc, trang thiết bị làm việc cho các cơ quan thuộc UBND huyện Yên Lạc năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÁY TÍNH VIỆT HƯNG
12/12/2024 10:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TAM SƠN VĨNH PHÚC
05/03/2025 14:54
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TUẤN TÁM
05/03/2025 14:39
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Cải tạo rãnh thoát nước, mái nhà thi đấu cầu lông và các hạng mục phụ trợ khác Trụ sở HĐND&UBND huyện Yên Lạc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc với 5 gói thầu.
27/02/2025 11:31
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống máy tính và hệ thống mạng LAN; Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng họp Trụ sở HĐND-UBND huyện và Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Yên Lạc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI NGUYỆT ÁNH II
30/12/2024 18:51
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải TBMT Nâng cấp hệ thống máy tính và hệ thống mạng LAN; Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng họp Trụ sở HĐND-UBND huyện và Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Yên Lạc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/12/2024 15:12
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ THÀNH DUY
12/12/2024 10:43
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu tư vấn của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hùng Vương CIC
12/12/2024 10:41
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt máy móc, trang thiết bị làm việc cho các cơ quan thuộc UBND huyện Yên Lạc năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MÁY TÍNH VIỆT HƯNG
12/12/2024 10:24
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống máy tính và hệ thống mạng LAN; Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị phòng họp Trụ sở HĐND-UBND huyện và Bộ phận Tiếp nhận và Trả kết quả huyện Yên Lạc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc với 3 gói thầu.
10/12/2024 14:12
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHÚ THỌ
14/10/2024 07:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải 20 TBMT trong 17 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc đã đăng tải 25 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND huyện Yên Lạc có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con trai chọn cách im lặng cho những nỗi buồn, họ không khóc òa lên như con gái, cũng không dễ dàng bày tỏ tâm sự với ai. Khi bạn muốn lắng nghe, đừng cố gắng hỏi hết câu này đến câu khác, hãy im lặng ngồi cạnh, siết chặt bàn tay đang run rẩy trong niềm đau ấy, và chờ họ sẻ chia. "
Khuyết Danh