Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 825.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 824.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 825.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 824.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Văn phòng HĐND và UBND.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ VI TÍNH KẾ PHONG
27/05/2026 16:30
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm giá trị vật dụng, vật chất, trang thiết bị công cụ dụng cụ cho cán bộ dân quân thường trực thuộc Ban chỉ huy quân sự xã.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Thủy (Trung tâm kinh doanh Đại Đồng)
22/05/2026 14:29
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Văn phòng HĐND và UBND với 1 gói thầu.
21/05/2026 09:00
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm giá trị vật dụng, vật chất, trang thiết bị công cụ dụng cụ cho cán bộ dân quân thường trực thuộc Ban chỉ huy quân sự xã với 1 gói thầu.
15/05/2026 09:02
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh công bố kết quả gói thầu Sơn sửa, dọn dẹp vệ sinh trong khuôn viên trụ sở HĐND-UBND xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN HOÀNG QUÂN
02/03/2026 09:27
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh đăng tải KHLCNT Sơn sửa, dọn dẹp vệ sinh trong khuôn viên trụ sở HĐND - UBND xã Lộc Ninh với 1 gói thầu.
24/02/2026 15:51
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh công bố kết quả gói thầu Xây dựng kỷ yếu nhiệm kỳ HĐND xã Lộc Ninh khóa I, nhiệm kỳ 2021-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Thanh Nhàn
24/02/2026 08:37
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh đăng tải KHLCNT Xây dựng kỷ yếu nhiệm kỳ HĐND xã Lộc Ninh khóa I, nhiệm kỳ 2021-2026 với 1 gói thầu.
10/02/2026 08:55
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà lưu niệm cho đại biểu Hội đồng nhân dân khi kết thúc nhiệm kỳ HĐND xã Lộc Ninh khóa I, nhiệm kỳ 2021-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH RUBY GIFTS
30/01/2026 16:20
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm quà lưu niệm cho đại biểu Hội đồng nhân dân khi kết thúc nhiệm kỳ HĐND xã Lộc Ninh khóa I, nhiệm kỳ 2021-2026 với 1 gói thầu.
28/01/2026 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Văn phòng HĐND và UBND xã Lộc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TOYOTA BÌNH DƯƠNG
16/12/2025 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Văn phòng HĐND và UBND.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ VI TÍNH KẾ PHONG
27/05/2026 16:30
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm giá trị vật dụng, vật chất, trang thiết bị công cụ dụng cụ cho cán bộ dân quân thường trực thuộc Ban chỉ huy quân sự xã.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thu Thủy (Trung tâm kinh doanh Đại Đồng)
22/05/2026 14:29
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị của Văn phòng HĐND và UBND với 1 gói thầu.
21/05/2026 09:00
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm giá trị vật dụng, vật chất, trang thiết bị công cụ dụng cụ cho cán bộ dân quân thường trực thuộc Ban chỉ huy quân sự xã với 1 gói thầu.
15/05/2026 09:02
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh công bố kết quả gói thầu Sơn sửa, dọn dẹp vệ sinh trong khuôn viên trụ sở HĐND-UBND xã.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SƠN HOÀNG QUÂN
02/03/2026 09:27
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh đăng tải KHLCNT Sơn sửa, dọn dẹp vệ sinh trong khuôn viên trụ sở HĐND - UBND xã Lộc Ninh với 1 gói thầu.
24/02/2026 15:51
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh công bố kết quả gói thầu Xây dựng kỷ yếu nhiệm kỳ HĐND xã Lộc Ninh khóa I, nhiệm kỳ 2021-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Thanh Nhàn
24/02/2026 08:37
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh đăng tải KHLCNT Xây dựng kỷ yếu nhiệm kỳ HĐND xã Lộc Ninh khóa I, nhiệm kỳ 2021-2026 với 1 gói thầu.
10/02/2026 08:55
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm quà lưu niệm cho đại biểu Hội đồng nhân dân khi kết thúc nhiệm kỳ HĐND xã Lộc Ninh khóa I, nhiệm kỳ 2021-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH RUBY GIFTS
30/01/2026 16:20
Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh đăng tải KHLCNT Mua sắm quà lưu niệm cho đại biểu Hội đồng nhân dân khi kết thúc nhiệm kỳ HĐND xã Lộc Ninh khóa I, nhiệm kỳ 2021-2026 với 1 gói thầu.
28/01/2026 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh đã đăng tải 1 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND phường Lộc Ninh có quan hệ với 0 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Trà hoa nở rồi tàn. Trăng tròn rồi khuyết. Mặt nước vơi đầy. Người có thấy không? Vì không thấy nên không đau lòng. Vật đổi sao dời như vậy, đời người rồi có bao nhiêu lần trải qua mùa xuân. "
Tuyết Hoài