Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 68 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.023.492.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.843.092.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,00%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.023.492.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.843.092.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh như sau:
- Là chủ đầu tư của 68 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Thi công nội thất và lắp đặt thiết bị Nhà công vụ cơ quan HĐND - UBND thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
23/07/2024 15:34
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thi công nội thất và lắp đặt thiết bị Nhà công vụ cơ quan HĐND - UBND thị xã Kỳ Anh.
23/07/2024 15:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL,TB: Xây dựng Nhà làm việc 3 tầng UBND thị xã Kỳ Anh, Hạng mục: Thi công nội thất phòng họp trực tuyến và phòng làm việc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN TÂN THUẬN TIẾN
06/01/2024 08:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải TBMT 01.XL,TB: Xây dựng Nhà làm việc 3 tầng UBND thị xã Kỳ Anh, Hạng mục: Thi công nội thất phòng họp trực tuyến và phòng làm việc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2023 10:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Nhà làm việc 3 tầng UBND thị xã Kỳ Anh, Hạng mục: Thi công nội thất phòng họp trực tuyến và phòng làm việc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
31/10/2023 10:01
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà làm việc 3 tầng UBND thị xã Kỳ Anh, hạng mục: thi công nội thất phòng họp trực tuyến và phòng làm việc.
31/10/2023 09:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa tại nhà làm việc 3 tầng trụ sở UBND thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP LÝ NGÂN - VINA
07/09/2023 10:27
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Máy tính bảng phục vụ đại biểu HĐND thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC
31/07/2023 15:42
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa tại nhà làm việc 3 tầng trụ sở UBND thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/07/2023 17:47
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa tại nhà làm việc 3 tầng trụ sở UBND thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2023 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Thi công nội thất và lắp đặt thiết bị Nhà công vụ cơ quan HĐND - UBND thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
23/07/2024 15:34
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu 01.XL,TB: Xây dựng Nhà làm việc 3 tầng UBND thị xã Kỳ Anh, Hạng mục: Thi công nội thất phòng họp trực tuyến và phòng làm việc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP LÝ NGÂN - VINA, CÔNG TY TNHH CHẾ BIẾN GỖ VÀ THƯƠNG MẠI HÀO QUANG, CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN TÂN THUẬN TIẾN
06/01/2024 08:55
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh công bố KQMT gói thầu 01.XL,TB: Xây dựng Nhà làm việc 3 tầng UBND thị xã Kỳ Anh, Hạng mục: Thi công nội thất phòng họp trực tuyến và phòng làm việc với 1 nhà thầu tham gia.
14/11/2023 16:18
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đăng tải TBMT 01.XL,TB: Xây dựng Nhà làm việc 3 tầng UBND thị xã Kỳ Anh, Hạng mục: Thi công nội thất phòng họp trực tuyến và phòng làm việc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2023 10:13
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Nhà làm việc 3 tầng UBND thị xã Kỳ Anh, Hạng mục: Thi công nội thất phòng họp trực tuyến và phòng làm việc với 4 gói thầu.
31/10/2023 10:01
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa tại nhà làm việc 3 tầng trụ sở UBND thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP LÝ NGÂN - VINA
07/09/2023 10:27
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh công bố KQMT gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa tại nhà làm việc 3 tầng trụ sở UBND thị xã Kỳ Anh với 1 nhà thầu tham gia.
31/07/2023 17:02
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh công bố kết quả gói thầu Máy tính bảng phục vụ đại biểu HĐND thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC
31/07/2023 15:42
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa tại nhà làm việc 3 tầng trụ sở UBND thị xã Kỳ Anh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/07/2023 17:47
Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa tại nhà làm việc 3 tầng trụ sở UBND thị xã Kỳ Anh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2023 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Thi công nội thất và lắp đặt thiết bị Nhà công vụ cơ quan HĐND - UBND thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
23/07/2024 15:34
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thi công nội thất và lắp đặt thiết bị Nhà công vụ cơ quan HĐND - UBND thị xã Kỳ Anh.
23/07/2024 15:15
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL,TB: Xây dựng Nhà làm việc 3 tầng UBND thị xã Kỳ Anh, Hạng mục: Thi công nội thất phòng họp trực tuyến và phòng làm việc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN TÂN THUẬN TIẾN
06/01/2024 08:55
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải TBMT 01.XL,TB: Xây dựng Nhà làm việc 3 tầng UBND thị xã Kỳ Anh, Hạng mục: Thi công nội thất phòng họp trực tuyến và phòng làm việc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2023 10:13
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Nhà làm việc 3 tầng UBND thị xã Kỳ Anh, Hạng mục: Thi công nội thất phòng họp trực tuyến và phòng làm việc của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh với 4 gói thầu.
31/10/2023 10:01
Chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà làm việc 3 tầng UBND thị xã Kỳ Anh, hạng mục: thi công nội thất phòng họp trực tuyến và phòng làm việc.
31/10/2023 09:09
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa tại nhà làm việc 3 tầng trụ sở UBND thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP LÝ NGÂN - VINA
07/09/2023 10:27
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải kết quả gói thầu Máy tính bảng phục vụ đại biểu HĐND thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC
31/07/2023 15:42
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa tại nhà làm việc 3 tầng trụ sở UBND thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/07/2023 17:47
Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải TBMT Mua sắm lắp đặt hệ thống điều hòa tại nhà làm việc 3 tầng trụ sở UBND thị xã Kỳ Anh của chủ đầu tư Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2023 14:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải 11 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng HĐND và UBND thị xã Kỳ Anh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Hết mình vì cái thiện – sự cống hiến theo tiếng gọi của lương tâm hơn là vì những ràng buộc từ bên ngoài – vừa là thuốc giải độc cho nỗi đau, vừa là nguồn hạnh phúc lớn lao. "
Sylvia Boorstein
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".