Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.243.664.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.192.073.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 9,09%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.243.664.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.192.073.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 6 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Tư vấn Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soạn và in ấn cuốn: “Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử huyện Lương Sơn” (Dùng cho cấp Tiểu học, cấp Trung học cơ sở, cấp Trung học phổ thông) và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Lương Sơn (1930 2024)”(Dùng cho Trung tâm chính trị huyện) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
12/05/2025 10:25
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
21/03/2025 17:10
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Tư vấn lập và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK
21/03/2025 17:06
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải TBMT Gói 03: Tư vấn Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soạn và in ấn cuốn: “Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử huyện Lương Sơn” (Dùng cho cấp Tiểu học, cấp Trung học cơ sở, cấp Trung học phổ thông) và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Lương Sơn (1930 2024)”(Dùng cho Trung tâm chính trị huyện) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 17:00
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soạn và in ấn cuốn: “Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử huyện Lương Sơn” (Dùng cho cấp Tiểu học, cấp Trung học cơ sở, cấp Trung học phổ thông) và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Lương Sơn (1930-2024)” (Dùng cho Trung tâm chính trị huyện). của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn với 3 gói thầu.
21/03/2025 15:00
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện uỷ Lương Sơn của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ AN DÂN VĨNH PHÚC
10/08/2023 11:18
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện uỷ Lương Sơn của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/07/2023 18:35
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn.
27/07/2023 18:24
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
24/07/2023 14:38
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện uỷ Lương Sơn của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn với 3 gói thầu.
13/07/2023 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói 03: Tư vấn Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soạn và in ấn cuốn: “Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử huyện Lương Sơn” (Dùng cho cấp Tiểu học, cấp Trung học cơ sở, cấp Trung học phổ thông) và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Lương Sơn (1930 2024)”(Dùng cho Trung tâm chính trị huyện).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
12/05/2025 10:25
Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn công bố KQMT gói thầu Gói 03: Tư vấn Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soạn và in ấn cuốn: “Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử huyện Lương Sơn” (Dùng cho cấp Tiểu học, cấp Trung học cơ sở, cấp Trung học phổ thông) và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Lương Sơn (1930 2024)”(Dùng cho Trung tâm chính trị huyện) với 1 nhà thầu tham gia.
08/04/2025 09:12
Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
21/03/2025 17:10
Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Gói 01: Tư vấn lập và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK
21/03/2025 17:06
Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đăng tải TBMT Gói 03: Tư vấn Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soạn và in ấn cuốn: “Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử huyện Lương Sơn” (Dùng cho cấp Tiểu học, cấp Trung học cơ sở, cấp Trung học phổ thông) và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Lương Sơn (1930 2024)”(Dùng cho Trung tâm chính trị huyện) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 17:00
Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đăng tải KHLCNT Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soạn và in ấn cuốn: “Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử huyện Lương Sơn” (Dùng cho cấp Tiểu học, cấp Trung học cơ sở, cấp Trung học phổ thông) và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Lương Sơn (1930-2024)” (Dùng cho Trung tâm chính trị huyện). với 3 gói thầu.
21/03/2025 15:00
Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện uỷ Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ AN DÂN VĨNH PHÚC
10/08/2023 11:18
Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn công bố KQMT gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện uỷ Lương Sơn với 1 nhà thầu tham gia.
04/08/2023 15:04
Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện uỷ Lương Sơn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/07/2023 18:35
Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIÊN THÀNH
27/07/2023 18:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Tư vấn Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soạn và in ấn cuốn: “Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử huyện Lương Sơn” (Dùng cho cấp Tiểu học, cấp Trung học cơ sở, cấp Trung học phổ thông) và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Lương Sơn (1930 2024)”(Dùng cho Trung tâm chính trị huyện) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRUYỀN THÔNG NHẤT NAM
12/05/2025 10:25
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
21/03/2025 17:10
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Tư vấn lập và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CTK
21/03/2025 17:06
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải TBMT Gói 03: Tư vấn Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soạn và in ấn cuốn: “Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử huyện Lương Sơn” (Dùng cho cấp Tiểu học, cấp Trung học cơ sở, cấp Trung học phổ thông) và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Lương Sơn (1930 2024)”(Dùng cho Trung tâm chính trị huyện) của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/03/2025 17:00
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải KHLCNT Sưu tầm tư liệu, nghiên cứu biên soạn và in ấn cuốn: “Tài liệu giáo dục truyền thống và lịch sử huyện Lương Sơn” (Dùng cho cấp Tiểu học, cấp Trung học cơ sở, cấp Trung học phổ thông) và cuốn “Tài liệu tuyên truyền, giáo dục lịch sử Đảng bộ huyện Lương Sơn (1930-2024)” (Dùng cho Trung tâm chính trị huyện). của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn với 3 gói thầu.
21/03/2025 15:00
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện uỷ Lương Sơn của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Ô TÔ AN DÂN VĨNH PHÚC
10/08/2023 11:18
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện uỷ Lương Sơn của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/07/2023 18:35
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn.
27/07/2023 18:24
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
24/07/2023 14:38
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua xe ô tô phục vụ công tác chung của Văn phòng Huyện uỷ Lương Sơn của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn với 3 gói thầu.
13/07/2023 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn có quan hệ với 19 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Lương Sơn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tất cả những tương tác của ta với trẻ nhỏ rồi sẽ kết trái, không chỉ trong hiện tại, mà còn trong con người trưởng thành của đứa trẻ về sau. "
Maria Montessori
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.