Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.502.555.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.401.909.811 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,46%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 23.502.555.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.401.909.811 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ AN HƯNG
11/04/2025 11:23
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/03/2025 10:18
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GIẢI PHÁP CSD
26/03/2025 10:48
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương giai đoạn 2001-2020 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương với 2 gói thầu.
26/03/2025 10:35
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Phục vụ điều dưỡng tập trung năm 2024 của Ban Thường vụ Huyện ủy Tam Dương của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY LÂM NGHIỆP VIỆT NAM - CÔNG TY CỔ PHẦN
16/10/2024 15:24
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải TBMT Phục vụ điều dưỡng tập trung năm 2024 của Ban Thường vụ Huyện ủy Tam Dương của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 17:15
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải KHLCNT Phục vụ điều dưỡng tập trung cho các đối tượng do Ban Thường vụ Huyện ủy Tam Dương tổ chức năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương với 3 gói thầu.
16/09/2024 16:17
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ AN HƯNG
04/07/2024 17:55
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, Kểt quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HGA
19/06/2024 10:07
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu,đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT
19/06/2024 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Huyện ủy Tam Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ AN HƯNG
11/04/2025 11:23
Văn phòng Huyện ủy Tam Dương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương với 1 nhà thầu tham gia.
04/04/2025 10:53
Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/03/2025 10:18
Văn phòng Huyện ủy Tam Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GIẢI PHÁP CSD
26/03/2025 10:48
Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương giai đoạn 2001-2020 với 2 gói thầu.
26/03/2025 10:35
Văn phòng Huyện ủy Tam Dương công bố kết quả gói thầu Phục vụ điều dưỡng tập trung năm 2024 của Ban Thường vụ Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY LÂM NGHIỆP VIỆT NAM - CÔNG TY CỔ PHẦN
16/10/2024 15:24
Văn phòng Huyện ủy Tam Dương công bố KQMT gói thầu Phục vụ điều dưỡng tập trung năm 2024 của Ban Thường vụ Huyện ủy Tam Dương với 1 nhà thầu tham gia.
04/10/2024 10:17
Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đăng tải TBMT Phục vụ điều dưỡng tập trung năm 2024 của Ban Thường vụ Huyện ủy Tam Dương theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 17:15
Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đăng tải KHLCNT Phục vụ điều dưỡng tập trung cho các đối tượng do Ban Thường vụ Huyện ủy Tam Dương tổ chức năm 2024 với 3 gói thầu.
16/09/2024 16:17
Văn phòng Huyện ủy Tam Dương công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ AN HƯNG
04/07/2024 17:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ AN HƯNG
11/04/2025 11:23
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/03/2025 10:18
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ PHÁT TRIỂN GIẢI PHÁP CSD
26/03/2025 10:48
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương giai đoạn 2001-2020 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương với 2 gói thầu.
26/03/2025 10:35
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Phục vụ điều dưỡng tập trung năm 2024 của Ban Thường vụ Huyện ủy Tam Dương của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY LÂM NGHIỆP VIỆT NAM - CÔNG TY CỔ PHẦN
16/10/2024 15:24
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải TBMT Phục vụ điều dưỡng tập trung năm 2024 của Ban Thường vụ Huyện ủy Tam Dương của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 17:15
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải KHLCNT Phục vụ điều dưỡng tập trung cho các đối tượng do Ban Thường vụ Huyện ủy Tam Dương tổ chức năm 2024 của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương với 3 gói thầu.
16/09/2024 16:17
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ lịch sử của Huyện ủy Tam Dương của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LƯU TRỮ AN HƯNG
04/07/2024 17:55
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, Kểt quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HGA
19/06/2024 10:07
Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu,đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng Huyện ủy Tam Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI TÂN PHÁT
19/06/2024 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 45 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải 13 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Huyện ủy Tam Dương có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ có kẻ nào yêu mà không mong được yêu trả lại, mới chắc chắn là mình thật yêu ai hơn tất cả mà thôi. "
Meilhan