Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.685.039.401 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.650.297.423 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.685.039.401 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.650.297.423 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu và số hóa tài liệu tồn đọng kho lưu trữ Văn phòng Huyện ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT PHẦN MỀM GDT
18/05/2025 09:25
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu và số hóa tài liệu tồn đọng kho lưu trữ Văn phòng Huyện ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/05/2025 09:57
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ Văn phòng Huyện Ủy Yên Châu của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
09/05/2025 14:37
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Số hóa tài liệu lưu trữ Văn phòng Huyện ủy Yên Châu (số hóa gói 1) của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:32
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu và số hóa tài liệu tồn đọng kho lưu trữ Văn phòng Huyện ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:12
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng kho lưu trữ của Văn phòng Huyện ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH LINH
29/04/2025 09:45
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa, cải tạo Trụ sở huyện ủy Yên Châu của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
21/04/2025 14:32
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng kho lưu trữ của Văn phòng Huyện ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 14:10
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng kho lưu trữ của Văn phòng Huyện ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
18/04/2025 09:12
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh, chăm sóc cây xanh khuôn viên huyện Ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
26/01/2025 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng huyện ủy Yên Châu công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu và số hóa tài liệu tồn đọng kho lưu trữ Văn phòng Huyện ủy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT PHẦN MỀM GDT
18/05/2025 09:25
Văn phòng huyện ủy Yên Châu công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu và số hóa tài liệu tồn đọng kho lưu trữ Văn phòng Huyện ủy năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
17/05/2025 08:27
Văn phòng huyện ủy Yên Châu đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu và số hóa tài liệu tồn đọng kho lưu trữ Văn phòng Huyện ủy năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/05/2025 09:57
Văn phòng huyện ủy Yên Châu công bố kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ Văn phòng Huyện Ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
09/05/2025 14:37
Văn phòng huyện ủy Yên Châu đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Số hóa tài liệu lưu trữ Văn phòng Huyện ủy Yên Châu (số hóa gói 1) với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:32
Văn phòng huyện ủy Yên Châu đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu và số hóa tài liệu tồn đọng kho lưu trữ Văn phòng Huyện ủy năm 2025 với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:12
Văn phòng huyện ủy Yên Châu công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng kho lưu trữ của Văn phòng Huyện ủy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH LINH
29/04/2025 09:45
Văn phòng huyện ủy Yên Châu công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng kho lưu trữ của Văn phòng Huyện ủy năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
25/04/2025 16:11
Văn phòng huyện ủy Yên Châu đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa, cải tạo Trụ sở huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
21/04/2025 14:32
Văn phòng huyện ủy Yên Châu đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng kho lưu trữ của Văn phòng Huyện ủy năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu và số hóa tài liệu tồn đọng kho lưu trữ Văn phòng Huyện ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT PHẦN MỀM GDT
18/05/2025 09:25
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu và số hóa tài liệu tồn đọng kho lưu trữ Văn phòng Huyện ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/05/2025 09:57
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ Văn phòng Huyện Ủy Yên Châu của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
09/05/2025 14:37
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Số hóa tài liệu lưu trữ Văn phòng Huyện ủy Yên Châu (số hóa gói 1) của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:32
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu và số hóa tài liệu tồn đọng kho lưu trữ Văn phòng Huyện ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
09/05/2025 14:12
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu tồn đọng kho lưu trữ của Văn phòng Huyện ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH LINH
29/04/2025 09:45
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Sửa chữa, cải tạo Trụ sở huyện ủy Yên Châu của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
21/04/2025 14:32
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng kho lưu trữ của Văn phòng Huyện ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/04/2025 14:10
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu tồn đọng kho lưu trữ của Văn phòng Huyện ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
18/04/2025 09:12
Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải KHLCNT Vệ sinh, chăm sóc cây xanh khuôn viên huyện Ủy năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng huyện ủy Yên Châu với 1 gói thầu.
26/01/2025 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải 18 KHLCNT, trong đó có 23 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng huyện ủy Yên Châu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Cuộc sống không có nghĩa là dễ dàng. Nó luôn luôn biến động. Đôi lúc hạnh phúc, có lúc lại khổ đau… Nhưng với tất cả những bước THĂNG TRẦM trong cuộc sống, bạn lại học được những bài học làm cho bạn MẠNH MẼ LÊN. "
Khuyết Danh