Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 117 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 34 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,05%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 2,63%, Phi tư vấn 15,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 225.062.553.442 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 219.011.539.948 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước như sau:
- Có quan hệ với 117 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,76 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 71,05%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 2,63%, Phi tư vấn 15,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 225.062.553.442 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 219.011.539.948 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,69%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Kiểm toán nhà nước như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 49 TBMT trong đó tự mời thầu 38 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Mua sắm, thay thế thiết bị hệ thống kỹ thuật tầng hầm và hệ thống kỹ thuật khác tại trụ sở Kiểm toán nhà nước số 116 Nguyễn Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TRƯỜNG GIANG
14/08/2026 15:12
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài nhà trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG PHÁT THÀNH
04/08/2026 18:17
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu In và đóng quyển tài liệu biên dịch năm 2026 của KTNN (đợt 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI IN QUÂN VIỆT
30/07/2026 14:37
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng làm việc và một số trang thiết bị khác phục vụ hoạt động chung tại Trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG PHÁT THÀNH
28/07/2026 09:40
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải TBMT Mua sắm, thay thế thiết bị hệ thống kỹ thuật tầng hầm và hệ thống kỹ thuật khác tại trụ sở Kiểm toán nhà nước số 116 Nguyễn Chánh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 08:46
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Mua sắm sửa chữa, cải tạo, nâng cấp mái đường dốc lên xuống tầng hầm trụ sở cơ quan KTNN số 116 Nguyễn Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BENZA VIỆT NAM
22/07/2026 15:47
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt, sửa chữa phòng làm việc Lãnh đạo KTNN Trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC TÂM
22/07/2026 15:24
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài nhà trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2026 18:00
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ làm sạch, chăm sóc cây cảnh tại Trụ sở 111 Trần Duy Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ LÀM SẠCH SAO VIỆT
16/07/2026 09:19
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu May sắm trang phục năm 2026 cho cán bộ, công chức, viên chức Kiểm toán nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LAN ANH HÀ NỘI
06/07/2026 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Dịch vụ đánh giá ATTT cho hệ thống Cổng thông tin điện tử và Báo điện tử kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TMGS VIỆT NAM
28/08/2025 15:40
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Kiểm thử phần mềm nội bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TKM VIỆT NAM
27/08/2025 16:05
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm Cổng thông tin Kiểm toán và sửa chữa bảo trì, nâng cấp phần mềm Báo điện tử Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY VIỄN THÔNG MOBIFONE, CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC TÂN DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ THÔNG TIN DI ĐỘNG
16/07/2025 15:25
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Cung cấp xe ô tô phục vụ công tác chung của Kiểm toán nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH XUÂN
03/07/2025 15:23
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát triển khai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIẢI PHÁP TRÍ TUỆ NHÂN TẠO
26/06/2025 15:14
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Cung cấp hiện vật khen thưởng Cúp vinh danh cuộc kiểm toán chất lượng vàng của Kiểm toán nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KING GOLD VIỆT NAM
26/06/2025 14:50
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố KQMT gói thầu Xây dựng phần mềm Cổng thông tin Kiểm toán và sửa chữa bảo trì, nâng cấp phần mềm Báo điện tử Kiểm toán với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 10:05
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố KQMT gói thầu Cung cấp xe ô tô phục vụ công tác chung của Kiểm toán nhà nước với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 09:06
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh cáu cặn bình ngưng tụ chiller tại trụ sở cơ quan Kiểm toán nhà nước số 116 Nguyễn Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ VÀ KHAI THÁC TÀI SẢN DẦU KHÍ
12/06/2025 10:35
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm Cổng thông tin Kiểm toán và sửa chữa bảo trì, nâng cấp phần mềm Báo điện tử Kiểm toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Mua sắm, thay thế thiết bị hệ thống kỹ thuật tầng hầm và hệ thống kỹ thuật khác tại trụ sở Kiểm toán nhà nước số 116 Nguyễn Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TRƯỜNG GIANG
14/08/2026 15:12
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài nhà trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG PHÁT THÀNH
04/08/2026 18:17
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu In và đóng quyển tài liệu biên dịch năm 2026 của KTNN (đợt 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI IN QUÂN VIỆT
30/07/2026 14:37
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng làm việc và một số trang thiết bị khác phục vụ hoạt động chung tại Trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG PHÁT THÀNH
28/07/2026 09:40
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải TBMT Mua sắm, thay thế thiết bị hệ thống kỹ thuật tầng hầm và hệ thống kỹ thuật khác tại trụ sở Kiểm toán nhà nước số 116 Nguyễn Chánh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 08:46
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Mua sắm sửa chữa, cải tạo, nâng cấp mái đường dốc lên xuống tầng hầm trụ sở cơ quan KTNN số 116 Nguyễn Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG BENZA VIỆT NAM
22/07/2026 15:47
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt, sửa chữa phòng làm việc Lãnh đạo KTNN Trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHÚC TÂM
22/07/2026 15:24
Văn phòng Kiểm toán nhà nước đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt hệ thống chiếu sáng ngoài nhà trụ sở KTNN số 116 Nguyễn Chánh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2026 18:00
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ làm sạch, chăm sóc cây cảnh tại Trụ sở 111 Trần Duy Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ LÀM SẠCH SAO VIỆT
16/07/2026 09:19
Văn phòng Kiểm toán nhà nước công bố kết quả gói thầu May sắm trang phục năm 2026 cho cán bộ, công chức, viên chức Kiểm toán nhà nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LAN ANH HÀ NỘI
06/07/2026 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước đã đăng tải 38 TBMT trong 34 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 38 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước đã đăng tải 97 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước có quan hệ với 117 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước có quan hệ với 48 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Kiểm toán nhà nước có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không ai sẵn lòng tin rằng ngay cả người lớn, cũng giống như trẻ con, mê muội lang thang trên mặt đất này, và giống như trẻ con, không biết mình đến từ đâu và mình đang đi đâu, hiếm khi hành động với động cơ chân thật, và bị chi phối toàn diện bởi bánh ngọt và đòn roi. "
Johann Wolfgang von Goethe