Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 138 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 342 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 324 gói thầu, trong đó có 324 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 54 gói (với 55 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 323 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 272 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,18%, Xây lắp 5,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 56,36%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 274.557.959.840 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 268.744.634.285 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 138 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 38,18%, Xây lắp 5,45%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 56,36%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 274.557.959.840 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 268.744.634.285 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 395 KHLCNT trong đó có 260 KHLCNT tự đăng tải, có 135 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 66 TBMT trong đó tự mời thầu 55 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống chiếu sáng trang trí mặt tiền nhà A - trụ sở NHNN TW số 49 Lý Thái Tổ với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:41
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải TBMT Mua sắm tập trung máy tính chuyên dùng cho các đơn vị Ngân hàng Nhà nước năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:15
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
26/08/2026 16:08
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng thang máy tại Trụ sở 49 Lý Thái Tổ và 64 Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát Triển DC
25/08/2026 17:25
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt 02 tivi tại Hội trường tầng 14 trụ sở NHNN số 25 Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:03
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng thang máy tại Trụ sở 49 Lý Thái Tổ và 64 Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:59
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG LẠC VIỆT
17/08/2026 17:00
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống mạng thuộc hệ thống điện động lực, điện nhẹ tại trụ sở 12 Hàm Nghi với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:49
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống thoát nước điều hòa không khí tại trụ sở 12 Hàm Nghi với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:28
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải TBMT Mua sắm tập trung máy photocopy cho các đơn vị NHNN năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm 15 bộ máy tính để bàn chuyên dùng cho Cục Phòng, chống rửa tiền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI NAM TRUNG
13/08/2025 11:45
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống chống sét trụ sở 49 Lý Thái Tổ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI TECHVIET, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HUY HOÀNG
08/08/2025 15:38
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống điện nhẹ tại trụ sở 12 Hàm Nghi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AN BẢO
31/07/2025 19:42
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống kiểm soát ra vào của Ngân hàng Nhà nước Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHIỆP HÀ NỘI
29/07/2025 10:58
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố KQMT gói thầu Mua sắm 15 bộ máy tính để bàn chuyên dùng cho Cục Phòng, chống rửa tiền với 5 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 11:01
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống chống sét trụ sở 49 Lý Thái Tổ với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 10:01
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống BMS khu vực văn phòng làm việc tại trụ sở 504 Xã Đàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ MỚI VÀ DU LỊCH
04/07/2025 15:19
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô phục vụ chức danh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THANH XUÂN
03/07/2025 17:59
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê nhân viên lễ tân làm việc tại Đại diện Văn phòng NHNN tại Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ THÁI LONG SÀI GÒN
02/07/2025 16:41
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu In séc trắng NHNN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ NGÂN HÀNG NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
01/07/2025 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống chiếu sáng trang trí mặt tiền nhà A - trụ sở NHNN TW số 49 Lý Thái Tổ với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:41
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải TBMT Mua sắm tập trung máy tính chuyên dùng cho các đơn vị Ngân hàng Nhà nước năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 15:15
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
26/08/2026 16:08
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng thang máy tại Trụ sở 49 Lý Thái Tổ và 64 Nguyễn Chí Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát Triển DC
25/08/2026 17:25
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt 02 tivi tại Hội trường tầng 14 trụ sở NHNN số 25 Lý Thường Kiệt với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:03
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng thang máy tại Trụ sở 49 Lý Thái Tổ và 64 Nguyễn Chí Thanh với 1 gói thầu.
22/08/2026 09:59
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC - XÂY DỰNG LẠC VIỆT
17/08/2026 17:00
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống mạng thuộc hệ thống điện động lực, điện nhẹ tại trụ sở 12 Hàm Nghi với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:49
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống thoát nước điều hòa không khí tại trụ sở 12 Hàm Nghi với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:28
Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đăng tải TBMT Mua sắm tập trung máy photocopy cho các đơn vị NHNN năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đã đăng tải 342 KHLCNT, trong đó có 324 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đã đăng tải 55 TBMT trong 54 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 55 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam đã đăng tải 323 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 323 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 272 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam có quan hệ với 138 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng - Ngân hàng Nhà nước Việt Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi có khả năng của người phụ nữ chấp nhất và kiên trì với công việc ngay cả khi mọi người khác đều rời đi và từ bỏ. "
Margaret Thatcher
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.