Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.946.252.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.586.908.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.946.252.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.586.908.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,20%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra sức khoẻ định kỳ năm 2024 cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP BỆNH VIỆN ĐA KHOA VĨNH ĐỨC
19/09/2024 16:41
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải TBMT Kiểm tra sức khoẻ định kỳ năm 2024 cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 17:25
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải KHLCNT Kiểm tra sức khoẻ định kỳ năm 2024 cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An với 3 gói thầu.
09/08/2024 14:36
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Nguyễn
05/01/2024 10:47
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Thành Đạt
05/01/2024 10:40
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa phòng làm việc, nhà vệ sinh, chống thấm sàn tại Thành uỷ Hội An của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An với 2 gói thầu.
02/01/2024 14:47
Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sữa chữa phòng làm việc, nhà vệ sinh, chống thấm sàn tại Thành uỷ Hội An.
02/01/2024 11:11
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ Thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP BỆNH VIỆN ĐA KHOA VĨNH ĐỨC
05/12/2023 15:05
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải TBMT Kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ Thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2023 16:43
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải KHLCNT Kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ Thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An với 3 gói thầu.
13/11/2023 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Thành ủy Hội An công bố kết quả gói thầu Kiểm tra sức khoẻ định kỳ năm 2024 cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP BỆNH VIỆN ĐA KHOA VĨNH ĐỨC
19/09/2024 16:41
Văn phòng Thành ủy Hội An công bố KQMT gói thầu Kiểm tra sức khoẻ định kỳ năm 2024 cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý với 3 nhà thầu tham gia.
09/09/2024 17:25
Văn phòng Thành ủy Hội An đăng tải TBMT Kiểm tra sức khoẻ định kỳ năm 2024 cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 17:25
Văn phòng Thành ủy Hội An đăng tải KHLCNT Kiểm tra sức khoẻ định kỳ năm 2024 cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý với 3 gói thầu.
09/08/2024 14:36
Văn phòng Thành ủy Hội An công bố kết quả gói thầu Giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Nguyễn
05/01/2024 10:47
Văn phòng Thành ủy Hội An công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Thành Đạt
05/01/2024 10:40
Văn phòng Thành ủy Hội An đăng tải KHLCNT Sữa chữa phòng làm việc, nhà vệ sinh, chống thấm sàn tại Thành uỷ Hội An với 2 gói thầu.
02/01/2024 14:47
Văn phòng Thành ủy Hội An công bố kết quả gói thầu Kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ Thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP BỆNH VIỆN ĐA KHOA VĨNH ĐỨC
05/12/2023 15:05
Văn phòng Thành ủy Hội An công bố KQMT gói thầu Kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ Thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
20/11/2023 16:52
Văn phòng Thành ủy Hội An đăng tải TBMT Kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ Thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2023 16:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra sức khoẻ định kỳ năm 2024 cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP BỆNH VIỆN ĐA KHOA VĨNH ĐỨC
19/09/2024 16:41
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải TBMT Kiểm tra sức khoẻ định kỳ năm 2024 cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/08/2024 17:25
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải KHLCNT Kiểm tra sức khoẻ định kỳ năm 2024 cho cán bộ thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An với 3 gói thầu.
09/08/2024 14:36
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Dương Nguyễn
05/01/2024 10:47
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Thành Đạt
05/01/2024 10:40
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa phòng làm việc, nhà vệ sinh, chống thấm sàn tại Thành uỷ Hội An của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An với 2 gói thầu.
02/01/2024 14:47
Chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sữa chữa phòng làm việc, nhà vệ sinh, chống thấm sàn tại Thành uỷ Hội An.
02/01/2024 11:11
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ Thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP BỆNH VIỆN ĐA KHOA VĨNH ĐỨC
05/12/2023 15:05
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải TBMT Kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ Thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2023 16:43
Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải KHLCNT Kiểm tra sức khoẻ định kỳ cho cán bộ Thuộc diện Ban Thường vụ Thành uỷ quản lý năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng Thành ủy Hội An với 3 gói thầu.
13/11/2023 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 13 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải 4 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Thành ủy Hội An có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi luôn luôn nuối tiếc rằng mình không còn được thông thái như ngày mình chào đời. "
Henry David Thoreau