Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,42%, Xây lắp 26,32%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.390.021.308 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.276.630.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 68,42%, Xây lắp 26,32%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.390.021.308 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.276.630.771 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 24 KHLCNT trong đó có 24 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
17/06/2025 16:08
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn kiểm toán thuộc dự án Ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Bắc Kạn, bảo đảm an toàn thông tin mạng, giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn với 1 gói thầu.
06/06/2025 09:39
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu In sổ đảng phí của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN BẮC KẠN
27/03/2025 10:24
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT In sổ đảng phí của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn với 1 gói thầu.
24/03/2025 08:48
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát triển khai của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ KIT
03/01/2025 10:35
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Đầu tư, bổ sung, nâng cấp hạ tầng kỹ thuật của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
28/12/2024 16:30
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Đầu tư, bổ sung, nâng cấp hạ tầng kỹ thuật của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2024 10:14
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VIỄN THÔNG
12/12/2024 16:44
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI A&C
12/12/2024 16:41
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị âm thanh, màn hình LED hội trường cho phòng họp Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ CTI
03/12/2024 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
17/06/2025 16:08
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu In sổ đảng phí.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN BẮC KẠN
27/03/2025 10:24
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát triển khai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ KIT
03/01/2025 10:35
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Đầu tư, bổ sung, nâng cấp hạ tầng kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
28/12/2024 16:30
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Đầu tư, bổ sung, nâng cấp hạ tầng kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2024 16:50
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Đầu tư, bổ sung, nâng cấp hạ tầng kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2024 10:14
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VIỄN THÔNG
12/12/2024 16:44
Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI A&C
12/12/2024 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KIỂM TOÁN, KẾ TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ AAT
17/06/2025 16:08
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tư vấn kiểm toán thuộc dự án Ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan Đảng tỉnh Bắc Kạn, bảo đảm an toàn thông tin mạng, giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn với 1 gói thầu.
06/06/2025 09:39
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu In sổ đảng phí của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN BẮC KẠN
27/03/2025 10:24
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT In sổ đảng phí của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn với 1 gói thầu.
24/03/2025 08:48
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát triển khai của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ KIT
03/01/2025 10:35
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Đầu tư, bổ sung, nâng cấp hạ tầng kỹ thuật của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC THÀNH VIỆT NAM
28/12/2024 16:30
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Đầu tư, bổ sung, nâng cấp hạ tầng kỹ thuật của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/12/2024 10:14
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VIỄN THÔNG
12/12/2024 16:44
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THƯƠNG MẠI A&C
12/12/2024 16:41
Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị âm thanh, màn hình LED hội trường cho phòng họp Ban Chấp hành Đảng bộ tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ CTI
03/12/2024 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 44 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải 19 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn đã đăng tải 29 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn có quan hệ với 24 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Văn phòng Tỉnh ủy Bắc Kạn có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Tình yêu là chuyện của hai người, nhưng nếu hai người muốn sống cùng nhau, sẽ không đơn giản là chuyện tình yêu nữa. "
Tửu Tiểu Thất